Walikuwa pamoja Buibui gesti hausi, yeye tu amepona, yeye tu kutuletea habari..
Hivi kwanza uliwezaje kujua kwa haraka kiasi hicho kuwa Madame B kapewa BAN.
Last Activity ya Madame B ni jana saa 22:38.
Hii thread yako nawe umeiweka hewani same day, same time, same everything...
#JustCurious
Hv hiki kifungo cha ban huwa kinakuwa kwa muda gani ndio mtuhumiwa anaachiwa???
Una akili sana wewe
najua akili zangu nimelithi toka kwako.asante sana kwa kunipongezaUna akili sana wewe
watu8 hivi we hujui bishanga ndo lwakatare wa chitchat? Mambo yote ya intelijensia nayasimamia mimi,au unataka nikwambie cc nani anamlamba nani?