Madame B kapigwa ban!


Status
Not open for further replies.
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,306
Likes
1,698
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,306 1,698 280
marejesho hivi unajua hata kama una kijacho toka kwa Filipo , ila bado nakupenda,najitahidi kumpenda Mamndenyi lakini nimekuta upinzani mkubwa sana toka kwa Katavi na Arushaone ,sasa naona labda nimtafute sweetlady anisaidie kumkip bize Filipo ili niwe na wewe kwa muda huu.........................
 
Last edited by a moderator:
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
45,246
Likes
13,786
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
45,246 13,786 280
nlikuwa nae gerezani, nimetoka jana. anaendelea vizuri. mpelekeeni na nguo za kubadilisha.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,273,865
Members 490,535
Posts 30,493,920