Tunzo
JF-Expert Member
- Feb 1, 2013
- 4,126
- 2,452
Bado bado bwana... mekunywa chupa 2 tu za Drostdy hof
Duh hapo bado wkend
Bado bado bwana... mekunywa chupa 2 tu za Drostdy hof
Weekend hii ntalewa Saturday.. Friday sigusi kituDuh hapo bado wkend
Chiiiiiiiiiii ileeeeeee mawinguniSehemu fulani DodomaView attachment 1103338
Beb...Chiiiiiiiiiii ileeeeeee mawinguni
Yes babe..naona unajipendeleaBeb...
Safarini bby ni kula na kunywa tuYes babe..naona unajipendelea
Safiii...kama kawaida sisi slogan yetu ni PONYAKU nyie ni PONYAMBOSafarini bby ni kula na kunywa tu
Sehemu fulani DodomaView attachment 1103338
Hivi Moderator, JamiiForums hawaoni kuwa hata heading na contests ni tofauti?salaam wakuu
Mimi binafsi napenda sana pombe Kali sababu zina faida nyingi mno kwenye mwili wa binadamu
najua pia kuna wengi wanapenda pombe Kali humu
karibu
Kwa heshima kubwa... Hii kaliba itambuliwe rasmi kama mdau mkubwa wa maendeleo hasa kwenye eneo la ulipaji kodi.. Ndio mshindi wa kwanza kila mwaka ikizishinda taasisi nyingine kwa mbali mnosalaam wakuu
Mimi binafsi napenda sana pombe Kali sababu zina faida nyingi mno kwenye mwili wa binadamu
najua pia kuna wengi wanapenda pombe Kali humu
karibu
Hivi Moderator, JamiiForums hawaoni kuwa hata heading na contests ni tofauti?
Wamefanya hujuma ya wazi na wala hawajali miito yetuBora umeliongelea ww hv alitoa ile thread yako ni nan jaman...!uliiandika vzr mnooo..motto wetu ulikua KULIPA KODI..kupitia vinywaji vya alcohol..Jamani..Turudishiane uzi wetu...msitukere jaman..!Kangomba wakubwa nyie
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Bora umeliongelea ww hv alitoa ile thread yako ni nan jaman...!uliiandika vzr mnooo..motto wetu ulikua KULIPA KODI..kupitia vinywaji vya alcohol..Jamani..Turudishiane uzi wetu...msitukere jaman..!Kangomba wakubwa nyie