Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mi hapa ndo naacha kabisa naona imeniletea shida na familia.Jana niliongea vitu vya ajabu havijawahi tokea imebidi nmwambie wife nmerogwa.ila kiu kweli mitungi imenisaliti inabidi nipumzike kama sio kuacha.
[emoji23] ulitafuta kisingizio.
 
Ipo safi sana hyo ijaribu hyo..ila uanze maziwa kwwnza,ukianza k vant inakatika
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] naona upo kwenye viunga vyako
 
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] naona upo kwenye viunga vyako
Hahaahaha ndio ndio leo mapemaa tu...saa mbili mtu kashachakaa
 
Hivi villa park bado pa moto? Vipi mwanza hotel bado pako poa?
Mwanza Hotel bado ipo, unajua ni mali ya NHC ukizingatia na Location yake ile, ni ngum kupotea..

Villa still ni best place mkuu.. Live band, msosi, club... + 'Viburudisho' pale ndio nyumbani[emoji28]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom