Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mi hapa ndo naacha kabisa naona imeniletea shida na familia.Jana niliongea vitu vya ajabu havijawahi tokea imebidi nmwambie wife nmerogwa.ila kiu kweli mitungi imenisaliti inabidi nipumzike kama sio kuacha.
Me nakunywaga kimachale sana maana ile pombe haichelewi kukuaibisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
HERI YA PASAKA WALIPA KODI.

Cc.. manengelo
mrangi
mtuchake
@blakiwoman
@13megapixel
Mshanajr
Shunie

@WADAU WOTE.
[emoji120][emoji120][emoji123][emoji123][emoji123]
IMG-20190421-WA0015.jpeg
 
Mi hapa ndo naacha kabisa naona imeniletea shida na familia.Jana niliongea vitu vya ajabu havijawahi tokea imebidi nmwambie wife nmerogwa.ila kiu kweli mitungi imenisaliti inabidi nipumzike kama sio kuacha.
Hahahahaaa eti umerogwa daaah[emoji23][emoji23][emoji23]pole mkuu mm nimepumzika kabisa pombe kali.
 
Yani nyagi na mm ktk pombe zote inanitoaga nishai mpaka nimeamua kustop hadi muda usiojulikana ila nna mpango wa kuacha pombe kali kabisa.
Ni bora mkuu yaani inakuburuta utafikili imekushikia remote.
Alafu ikipanda ndo shida kushuka inaleta shida.Apa niache nishinde hom na wife asahau ujinga niliofanya
 
Ni bora mkuu yaani inakuburuta utafikili imekushikia remote.
Alafu ikipanda ndo shida kushuka inaleta shida.Apa niache nishinde hom na wife asahau ujinga niliofanya
Pombe kali tuwaachie kina Mrangi sisi twende na bia tu maana tunadhalilika na hizi kali.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom