Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

uzi wangu wa kuomba 4,000 ya valeur kwenye habari mchanganyiko umefutwa na MODS, ndugu zangu embu niokoeni na hii arosto jameniiii ...uwii nakufa mamamaa
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] ulienda wrong direction weka namba yako hapa uone maajabu

Jr[emoji769]
 
sitanii mkuu,kuna uzi nimefungua hapa ngoja nita ku tag mara ya mwisho kunywa valeur na beer 5 ilikuwa mechi ya tanzania vs uganda katika bar ya kb tegeta kibo, hapo katikati nikapata majanga mazito,3 weeks nipo sober badala inisaidie inanitia hasira yani hali niliyonayo kuanzia jana na leo ndo nimejua kwa nini mateja ya unga yanaibaga hadi chupi ili yakavute unga
[emoji44][emoji44][emoji87][emoji87][emoji30][emoji30][emoji30][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Jr[emoji769]
 
siamni kama nimetoswa na wanywaji wenzangu pamoja na kuweka namba na kulalamika arosto niliyonayo for 3 weeks..4000 ti jamani ya valeur 0788447245
 
Kuna watu mnaroho ngumu, mimi hivi juzi nilikuwa hospital kama siku tatu hivi sijagusa, sio kwa hiari yangu bali maelekezo ya dr alinitaka nikae mwezi mzima


Nilichokifanya Mungu anihurumie aseee

Alikuja mzee mwenzangu nikamwambia akanijazie konyagi kubwa kwenye chupa ya chai.

Mungu si athumani bwana nikafanikiwa kuipata, nilipiga vikombe viwili vya chai jioni nikaomba ruhusa, dr akaniambia aseee umeonyesha maendeleo mazuri hivyo unaweza kwenda nyumbani.

Mpaka leo dozi sijui ilikuwa inaisha lini, nisijue kama nilifungashiwa
Mm Nna siku ya 4 sijagusa bado nko mapumzikoni Tojo bado siku 3 nifungulie

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna watu mnaroho ngumu, mimi hivi juzi nilikuwa hospital kama siku tatu hivi sijagusa, sio kwa hiari yangu bali maelekezo ya dr alinitaka nikae mwezi mzima


Nilichokifanya Mungu anihurumie aseee

Alikuja mzee mwenzangu nikamwambia akanijazie konyagi kubwa kwenye chupa ya chai.

Mungu si athumani bwana nikafanikiwa kuipata, nilipiga vikombe viwili vya chai jioni nikaomba ruhusa, dr akaniambia aseee umeonyesha maendeleo mazuri hivyo unaweza kwenda nyumbani.

Mpaka leo dozi sijui ilikuwa inaisha lini, nisijue kama nilifungashiwa

Sent using Jamii Forums mobile app
Duh...
Mm nme pumzika tungi ili niutafute usingz [emoji23] maana sijalala kipindi kirefu usiku kwangu huwa kama mchana nabnikinywa lazima nikeshe mpk asubuhi na huwa naonganisha kwenye mitkasi!
Mm bado siku 3 tu ntaanza kunywa pombe

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Aseeeee mimi huwa nakunywa kulewa sihitaji sijui nini wala kipi

Muda wote natakiwa ninywe ili usingizi uje
Duh...
Mm nme pumzika tungi ili niutafute usingz [emoji23] maana sijalala kipindi kirefu usiku kwangu huwa kama mchana nabnikinywa lazima nikeshe mpk asubuhi na huwa naonganisha kwenye mitkasi!
Mm bado siku 3 tu ntaanza kunywa pombe

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Weekend loading
IMG-20190412-WA0046.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna watu mnaroho ngumu, mimi hivi juzi nilikuwa hospital kama siku tatu hivi sijagusa, sio kwa hiari yangu bali maelekezo ya dr alinitaka nikae mwezi mzima


Nilichokifanya Mungu anihurumie aseee

Alikuja mzee mwenzangu nikamwambia akanijazie konyagi kubwa kwenye chupa ya chai.

Mungu si athumani bwana nikafanikiwa kuipata, nilipiga vikombe viwili vya chai jioni nikaomba ruhusa, dr akaniambia aseee umeonyesha maendeleo mazuri hivyo unaweza kwenda nyumbani.

Mpaka leo dozi sijui ilikuwa inaisha lini, nisijue kama nilifungashiwa

Sent using Jamii Forums mobile app
Hiyo ni hatari kwa afya yako usirudie asee

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom