Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Nimeshangaa kuona baadhi ya Bar bia zimepanda bei tofauti na matarajio yangu badala ya kuwa 1000 kwa bia ndogo kutoka 1500 sasa ni 1800.
Zikifika 2000 wallah naanzisha mgomo.
Jaman wa huku visiwan hizo bei ndio maana tukija Dar tunafunga bar .
Huku bei chini nin3000 tena serengeti castle lite hizo xingine 3500 lager.
Wine ya kipumbavu ya 8000 dar huku inatembea 20k.
Hakuna diku niliyotia maguu Dar nikawa salama huwa naenda holiday Bar home naonekana asubuh kuja kubadili nguo na kuwaamkia wazee!
Mpaka siku moha bi mkubwa akaniuliza hv huwa unakuja kutusalimia au kukutana na walevi wenzako?
Kuwe na usawa wa bei wajameni !

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jaman wa huku visiwan hizo bei ndio maana tukija Dar tunafunga bar .
Huku bei chini nin3000 tena serengeti castle lite hizo xingine 3500 lager.
Wine ya kipumbavu ya 8000 dar huku inatembea 20k.
Hakuna diku niliyotia maguu Dar nikawa salama huwa naenda holiday Bar home naonekana asubuh kuja kubadili nguo na kuwaamkia wazee!
Mpaka siku moha bi mkubwa akaniuliza hv huwa unakuja kutusalimia au kukutana na walevi wenzako?
Kuwe na usawa wa bei wajameni !

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Jr[emoji769]
 
Tiba ya pombe ni kunywa maji mengi
IMG_20190329_111053_501.JPG


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom