Ona Mzungu alivoshangilia gori la simba lilowapa usindi dhidi ya al ahaly alilofinga. Kagere leo.
Ona gori la simba lilowapa usindi dhidi ya al ahaly leo.
Weka ulinzi wa fingerprint kwenye simu yako hata kama haina hiki kipengere.... Link ya video hiyo hii hapa chini [emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
Njia rahisi ya haraka kufanya simu yako iwe fasta na nyepesi hata inaganga ganda ovyo
Link yake hii hapa chini itazame [emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
Namna ya kuzuia mtu asisome sms zako wala kuona video na picha ktk simu yako bila idhini yako... Video yake itazame kwenye hii link hapa chini [emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
Jinsi ya kuifanya cm yako isijae haraka hata kama ina nafasi ndogo sana. Itazame hapo chini kwenye link yake hii hapa chini itazame [emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
Video za mwanzo ulizozikosa kuzitazama ktk chanel yetu... Zitazame sasa kumbuka kusubcribe....
Fahamu Matumizi ya Dawa za Hospitalini kwa kutumia simu yako
[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
Ujue WhatsApp mpya ya 2019 ya kisasa na kijanja zaidi iko kama Instagram vile. [emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
Jinsi ya kuifanya cm. Yako iwe kama computer... Link yake hii hapa itazame leo[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
Jinsi ya kuifanya cm yako iwe kama na future kama za iPhone link yake hii hapa chini[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
Jinsi ya kutazama video za YouTube ukiwa WhatsApp bila. Kutoka link hii hapa[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
Jinsi ya kuongeza saut ya simu yako iwe kubwa kama SUWBOOFER hata kama simu ina sauti ndogo sana.. Link yake hii hapa chini [emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
Jinsi ya kufanya kuzuia mtu yoyote kwenye group aliweze kubadili jina wala picha au icon ya group bila idbini yako.. Link yake hii hapa chini itazame[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
Ifanye simu yako iwe na kipengere au future kama ya IPhone hata kama ni ya tecno...link ya video hii hii hapa chini utazame[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
Njia ya rahisi na haraka ya kudodownload picha na video Instagram... link yake hii hapa chini itazame[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
Njia mpya, haraka na rahisi kudownload video na picha Instagram.
Njia mpya rahisi naya haraka ya kudodownload Video youtube hii hapa link yake itazame[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
Njia rahisi na ya haraka kudodownload Video youtube.
Njia rahisi na nyepesi ya kuzuia simu yako isijidownload video na picha WhatsApp mpka ww uzi download.. Itazame video hii hapa kwenye link hapa chini [emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
Ona. Mzungu alivoshangilia gori la simba lilowapa usindi dhidi ya al ahaly.. [emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
Ona Mzungu alivoshangilia gori la simba lilofungwa na kagere dhidi ya al ahaly leo.
Njia rahisi na nyepesi za kuzuia picha na video kujidownload zenyewe WhatsApp.