Demi
JF-Expert Member
- Nov 22, 2016
- 42,819
- 95,689
Yes chaliiDemi Lovato
Yes chaliiDemi Lovato
MamboYes chalii
Ni poa, habari yako?Mambo
Yente asee sijui fasi izo? Uko juu ya stuli saa hii?Ni poa, habari yako?
Siku imeisha hiviYente asee sijui fasi izo? Uko juu ya stuli saa hii?
Kwikwi asee.. Basi haina njeve. Mi nadoro asee mkesha mwemaSiku imeisha hiviView attachment 1018462
Nami nadoro anytime soonKwikwi asee.. Basi haina njeve. Mi nadoro asee mkesha mwema
Haina daz mgee gwara bwashee hapo kwa fasiNami nadoro anytime soon
Hakuna bwashee Arif nipo alone bablaiHaina daz mgee gwara bwashee hapo kwa fasi
Hahaha amesafiri nini?Hakuna bwashee Arif nipo alone bablai
YapHahaha amesafiri nini?
[emoji3][emoji3] mi nimeogopa lohwa nini[emoji15][emoji15][emoji15][emoji15][emoji125][emoji125][emoji125]
Jr[emoji769]
Ndo mm ujue si unajua niko real sipendi kutumia fekero AIDii [emoji13] [emoji13]
Ahsante mkuu, kuna jamaa angu mmoja akikosewa na dem wake kwa namna moja ama nyingine anamnywesha chupa zima sasa sikuwahi juwa ni anamkomesha au anataka amfanye niniAtaenda nyegezi
Jr[emoji769]
Ni chenga mbaya mbili aikai wala tatu haikai kwa kifupi anavitabia vya ngono ngono tu
Mbona unatukosea adabu mkuu? Wote tuna main job , part time job e.t.c hapa ni mwendo wa alcohol, masanga, tungi,vilaji, izo Habari za Kazi peleka huko jukwaa la ajira.