Nkundwe Sr
JF-Expert Member
- Nov 30, 2014
- 6,302
- 9,810
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]amfanye vibaya au vizuri pengine [emoji23][emoji23][emoji23]Ahsante mkuu, kuna jamaa angu mmoja akikosewa na dem wake kwa namna moja ama nyingine anamnywesha chupa zima sasa sikuwahi juwa ni anamkomesha au anataka amfanye nini
[emoji22][emoji3][emoji16][emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] View attachment 1018729
Sent using Jamii Forums mobile app
Vidole hivi ni vya ke, hakika vinafaa kwa "matumizi ya kuimbia maiki"
[emoji23] hii ni kawaida yangu[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] View attachment 1018729
Sent using Jamii Forums mobile app
Uchi niliouona[emoji23][emoji23][emoji23]kwanini
Jr[emoji769]
Unamaanisha au changamsha genge mwenyekiti.Nilitoa taarifa rasmi kuwa anawasalimia sana, alipelekwa kifungoni hadi kesho tarehe 11 kwa makosa ya kisiasa...
Jr[emoji769]
Hapo afadhali. Ila duh mkuu una bonge ya msuli
[emoji123][emoji123][emoji123][emoji123]Wadau mpo imara?. Mi nawasalimu huku nikijiliwaza na ugumu wa maisha.View attachment 1018972
Huo mwingine mi hata sijauwaza. Ha haa[emoji123][emoji123][emoji123][emoji23] ila msuli mwingine wa kawaida tu [emoji85][emoji85][emoji85][emoji85][emoji85]
Jr[emoji769]
Hahaaaaaa. Kumbe ni hii yakwetu?. Mpe pole maisha yanasonga na usiku hazigandi.Namaanisha kabisa aliingia kule siasani kuna mdau hawakwenda sawa akapelekwa mahabusu ya JF
Jr[emoji769]