Franky
JF-Expert Member
- Apr 27, 2012
- 2,271
- 2,871
Hahahaha ,skol zimekata na primus Nazi bye bye, narudi ktk chama langu la siku zote ,N'TAYBia za skol zmekata nin mkuu dah congo vinu vyake sio mchezo asee
Dah haya itabidi na mie nihamie kwenye K.. [emoji23][emoji23]
Dah haya itabidi na mie nihamie kwenye K.. [emoji23][emoji23]
K tamu Acha tuDah haya itabidi na mie nihamie kwenye K.. [emoji23][emoji23]
Karibu. Kuwa na amani kabisa.Mkuuu kirokonya ntakuchek dm kuna ishu unisaidie
K ya Kinondoni au?Dah haya itabidi na mie nihamie kwenye K.. [emoji23][emoji23]
Sijawaona bado so no commentWalevi na wanywaji embu mnijuze jambo kidogo mwanamke akinywa K vant kavu chupa zima bila kuchanganywa chochote ni nini kinampata?