The bright one
JF-Expert Member
- Jul 17, 2018
- 272
- 566
[emoji91][emoji91]
We mzee umeshindikana[emoji23]Napiga collabo [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ova
View attachment 1005045
Sent using Jamii Forums mobile app
Hii.mada imekaaa hapa muda mrefu sana JF NI WAPUMBAVU SANA WANAFUTA MADA ZA MUHIMU WANARUHUSU MADA ZA KILEVI .WAMILIKI WAMTANDAO HUU KINA MAXEZ MTAKUWA N WALEVI WAKUTUPWA
Sent using Jamii Forums mobile app
Beer yenye hasira ya kumezwa . Wazungu wanasema to take a swig ! Jamaa yangu mmoja chuga anasema ukiwa unakunywa beer lazima koo na moyo vishirikiane... moyo uwe tarayi kupokea kinachopitishwa na koo... hapo ndo raha ya beer inapokuja kikamilifu. Ukikaa na huyu jamaa kuanzia saa kumi jioni, kesho saa tatu asubuhi inawakuta.
😂😂Asee hii beer imenishinda ni tamu sana mdomoni. Kula vitu ndugu mjumbe.Maisha yafaa nini bila pombe ? faceoff007
Walevyi WA kubwa msahau maendeleo ktk familia zenuAsee hii beer imenishinda ni tamu sana mdomoni. Kula vitu ndugu mjumbe.Maisha yafaa nini bila pombe ? faceoff007
Kuwaombea muwe watu wema na sio waleviwewe umekuja huku kufanyeje!
QUOTE="kisikiji, post: 30163462, member: 271926"]Kijiwe kimechanganya karibuni.View attachment 1004626
Pambana mzee ni marufuku kuacha BearAsee hii beer imenishinda ni tamu sana mdomoni. Kula vitu ndugu mjumbe.Maisha yafaa nini bila pombe ? faceoff007
Safi ujue uchumi wa nchi sisi walevi ndio tunajenga kwa asilimia kubwa so endelea kunywa.Hahahha hiyo hiyo mkuu. Ndo mtaani kwangu inaitwa hivyo. Hatunywi nyingi. Hua tunaagiza moja briiidiii au mbili moja moto moja briidiii kama barafuu.
Ngoja nifike mtaani niagize “senge baridi”.
😀😀😀 hapana mkuu..natafta kampan nikopata nachangia😊
Safi ujue uchumi wa nchi sisi walevi ndio tunajenga kwa asilimia kubwa so endelea kunywa.
Sent using Jamii Forums mobile app