Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mchana mwema waungwana
1547987238491.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ungeweka utaalamu wako na kazi unayotafuta mkuu
Asante mkuu kwa kuwa concerned!
Mimi nina Shahada ya kwanza ya Logistics and Transport Management.
Nimefanya kazi za kutafuta ujuzi katika sehemu zifuatazo
1. Nimefanya kazi katika kampuni ya Industrial Gases and Chemicals Limited, Mwanza mwaka 2012 as a Distribution officer kutoka March mpaka September. Hapo nilikuwa nimemaliza form 6.
2. Bollore Africa Logistics, part time job kama stores clerk. 2012-2014
3. Nimefanya kazi Nyanza Bottling Co. Limited Mwanza, as a logistics officer, na yenyewe ni temporary job in 2015 to 2018. Kazi zinakuja na kusimama mkuu

Naomba msaada wako.

Cc kisikiji
 
Ameeleza pm kwangu lakini baada ya kumjibu amekua kimya. Ninaanza kuwa na mashaka naye.
Mkuu samahani kwa kuwa kimya!

Nilikuwa offline, nimejieleza hapo juu na nimeku cc.
Msaada wako mkuu
Nitakutumia cv na vyeti vyote kwa uthibitisho zaidi .
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom