Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Yeah na mm orkesmet nimeenda ila naona ruby ya orkesmet(kitwai) ina quality flani hivi ambayo kama ww ni mtaalam hata hiyo ya Mozambique naona kidogo inataka kupwaya kwa hiyo ya kitwai: ya mundarara haina ubora saana ukilinganisha na kitwai na Mozambique.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mundarara ruby cabochon hazichomeki kitaalam
Ila zile zoisite mablock India zna demand sna
Ila ruby best kwa tz ni ya matombo moro na mahenge ambapo migodi imekata utokaji mdg sana ruby za hko mpk cabochon unauza
Ila ya mundarara cabochon jau cabochon ni kama ya dodoma mpwapwa winza
Yaani mpaka upate gem quality

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mzee mwenzangu hapa naona leo kuna dalili ya mtu kukata moto bia ,viceroy,magic moment shida tupu.
IMG_20190116_045849.jpeg
IMG_20190116_045818.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom