The Wolf
JF-Expert Member
- Sep 10, 2013
- 9,468
- 20,877
Hahhahhaa umenisoma eenh mm mtoto mzuri sana
Sana ila mara moja moja siyo mbaya kutoka
Hahhahhaa umenisoma eenh mm mtoto mzuri sana
Hahahaa mimi nitakuwa nawapa support tu nasubiri mlewe niwahifadhie vifaa vyenu " Au niwaibie wake zenu ...
Redds ndio iliyoniingiza kwenye ulevi jamani kipindi najifunza nikatoka hapo nikaamia Miller beer kutoka Miller nikaingia castle lite nikainywa weeeh badae ikanikataa nikiamka hangover siwezi fanya chochote ni kulala tuuuu nikashauriwa hamia Heineken hakuna hangover na kweli heineneken hakuna hangover mpaka leo beer yangu pendwa
Sasa we mzee ukikaribia kustaafu unitafute eenh tutumie vizuri kikokotoo sawa eeenhSafi Sana Rafiki ,nasikia sie wazee /wastaafu wa mwaka 2021,kikokotoo kimekaa Sawa, acha nilewe vzr ,presha hakuna tena
Sent using Jamii Forums mobile app
Itakuwaaaa [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] nitoboeeeeeeeeKwakweli itakuwa hajauona au itakuwa kapata bwana ustaadhi humu so kamdanganya danganya kuwa hanywi ... so anaogopa akitokea hapa atashtukiwa
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaaa kwahiyo mnatufukuza ... !!?wasiokunywa wapite hiviiii, wasiingie humu kutoa nasaha, hawatulipii bill, wakajenge viwanda hukoo....mbafu zao.
Tunajielewa [emoji123][emoji123][emoji123][emoji123][emoji123] [emoji41][emoji41][emoji41]
Sent using Jamii Forums mobile app
Utoboe nini sasa !!!! Masufuria au " halafu utapikia nini !!?Itakuwaaaa [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] nitoboeeeeeeee
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787] hornet ujue lazima univunje mbavuWatu mlianza na ulaini
Nilianza na banana
Nikapiga mpaka gongo, ile kitu mpaka leo nikiiiona nasisimka
Hatutakiii ushauriiiiHahaaa kwahiyo mnatufukuza ... !!?
Pombe ni hatari kwa afya yenu mjue ( nasubiri matusi ) hahaha
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Niache mimi
Watu mlianza na ulaini
Nilianza na banana
Nikapiga mpaka gongo, ile kitu mpaka leo nikiiiona nasisimka
Hahaaa " ... kazi kweli kweli " ... haya bhana umsalimie dada yangu aise[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Niache mimi
Hahaha vumilia tu haha ... kama ulikuwa ume fall nakuona unaanza kurudisha mguu mmoja nyuma
Sasa we mzee ukikaribia kustaafu unitafute eenh tutumie vizuri kikokotoo sawa eeenh
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hahahaha, wewe tena cheupe dawa ,na kadi [ ATM ] ya bank nakukabidhi ,nimalize uzee Wangu vzr
Sent using Jamii Forums mobile app
Eh mlinzi tena kutupiga [emoji23]Hahahaa mimi nitakuwa nawapa support tu nasubiri mlewe niwahifadhie vifaa vyenu " Au niwaibie wake zenu ...
Pombe situmii kabisa aiseee
Sent using Jamii Forums mobile app