Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

After lunch imekua ni kula vyombo duuh
IMG_20181217_151337.jpeg
 
Hii nnaona nianzie huku kwa walevi wenzangu, nataka kutengeneza diary za office kwa ajili ya mwaka 2019, kama kuna mtaalamu anaweza kuni PM, pia ikiwezekana anitumie na sample yake itakuwa vizuri pamoja na bei kwa diary moja...idadi ninayohitaji itategemea na bei
 
Hii nnaona nianzie huku kwa walevi wenzangu, nataka kutengeneza diary za office kwa ajili ya mwaka 2019, kama kuna mtaalamu anaweza kuni PM, pia ikiwezekana anitumie na sample yake itakuwa vizuri pamoja na bei kwa diary moja...idadi ninayohitaji itategemea na bei
Safi sana kiongozi...
 
Hii nnaona nianzie huku kwa walevi wenzangu, nataka kutengeneza diary za office kwa ajili ya mwaka 2019, kama kuna mtaalamu anaweza kuni PM, pia ikiwezekana anitumie na sample yake itakuwa vizuri pamoja na bei kwa diary moja...idadi ninayohitaji itategemea na bei
CC: ladyfurahia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom