Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Jamani namimi naomba cheo humu maana rekodi yangu sio haba nnamatukio lukuki moja likiwa kukimbizwa na migration ya Zambia baada ya kulewa sana na kutoa boko mpakani nyingine ni boko nililifanya Lusaka kitongoji cha chibolya aisee naomba niwe kaimu katibu nhiiii kama liquid
😂😂😂😂😂😂👐👏👏
 
Jamani namimi naomba cheo humu maana rekodi yangu sio haba nnamatukio lukuki moja likiwa kukimbizwa na migration ya Zambia baada ya kulewa sana na kutoa boko mpakani nyingine ni boko nililifanya Lusaka kitongoji cha chibolya aisee naomba niwe kaimu katibu nhiiii kama liquid
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] kamati itajadili
 
Jamani namimi naomba cheo humu maana rekodi yangu sio haba nnamatukio lukuki moja likiwa kukimbizwa na migration ya Zambia baada ya kulewa sana na kutoa boko mpakani nyingine ni boko nililifanya Lusaka kitongoji cha chibolya aisee naomba niwe kaimu katibu nhiiii kama liquid
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom