mrangi
JF-Expert Member
- Feb 19, 2014
- 96,440
- 138,231
[emoji3] [emoji3] [emoji3]MrangiiUsitufundishe khsu vileo
Wengine tumeanza kunywa pombe tuna miaka 16-17
Mpk leo hii tunakandamiza
Acheni unafki Nyie mnatenda Zambi zaidi ya mnywaji pombe
Kwa ushauri tu we Fata maisha yako
Ova
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji3] [emoji3] [emoji3]Mrangii
Leo napiga cha mochwari... Picha noma kuweka hapa...
Duh nmepita chocho moja nmewakuta wanangu watoto wa uswazi wakilipa kodi na banana wanajiachiaaa [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Hahahaha
Duh nmepita chocho moja nmewakuta wanangu watoto wa uswazi wakilipa kodi na banana wanajiachiaaa [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Nkawaongezea na banana zingine ......
Tutaongeza ulinzi+tag
Hii mwananyamala kisiwani ndani [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ova
View attachment 948452
Pombe za masela hzi wako chakari....Hahahaha, asee si mchezo ,pombe za wana hizo ,banana, kitoko na don Nyathi
Uwiiii nimecheka sana katibuHii ilinikuta mwaka mmja kitambo sana enzi sikukuuu ya saba saba inabamba
Sisi zetu ilikuwa tukienda moja kwa moja kwenye banda ya tbl
Hyo siku tulipiga pombe kuanzia saa tatu mpk kesho yke washkaji wote tuliyokuwepo ple tulikuwa tumeganda kama maroboti
Kuna jamaa mmja hata kuongea a akawa hawezi anaishiaa kusema na kufa nakufa
Jamaa mwenzetu mmja a namwambia kufa hufi ila cha moto tu unakiona[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ila ilikuwa hatareee maana ilikuwa nonstop masaaa
Ova
Nani tulewe leo? yaani ile chakariii
Balaaaaaa.......ilikuwaUwiiii nimecheka sana katibu
Eti mliganda kama maroboti
Babu mzima karibu balimiNani atakugombeza nimchape?
Karibu hapaMnalewa wapi SAA hz
Bora usiweke maana mmhh[emoji41][emoji41]Leo napiga cha mochwari... Picha noma kuweka hapa...
Umepanga kulewa lini uje chimbo[emoji23][emoji23]mie nimepanga kulewa jms... yaaaan.. nivae raba kbs..nimemis hyo moment
cc@demi
We balaa katibuBalaaaaaa.......ilikuwa
Ova
Nani tulewe leo? yaani ile chakariii
Umepanga kulewa lini uje chimbo
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]mie nimepanga kulewa jms... yaaaa
jumamosi... hehehe nina harusi nitakua alone...yaan !hapa nang'ata had meno..nimepaniaaa