captain sparrow339
JF-Expert Member
- Sep 5, 2018
- 288
- 354
Table Winner.......
Pole sana mzee baba. Leo mmekutana na konki masta [emoji23][emoji23]Hili jukwaaa la wachangia Kodi , ujinga mwingine uachie huko
Changia kodi wewe, with evidencePole sana mzee baba. Leo mmekutana na konki masta [emoji23][emoji23]
Wengine tunachangia via chai na ving'amuziChangia kodi wewe, with evidence
Wengine tunachangia via chai na ving'amuzi
Sawa kaka. Usiku murua kwa udhamini wa Delle, Son na Kane [emoji23][emoji23]Hili sio jukwaa lako, waache wadau wakomae na kodi
Ninavyopenda harufu ya moshi wa sigara, sijui nikufuate huko uliko?[emoji39][emoji39][emoji39]Karibuni Leo ni cigar na bia ,HahahahaView attachment 945329View attachment 945330
Duh [emoji46]Ninavyopenda harufu ya moshi wa sigara, sijui nikufuate huko uliko?[emoji39][emoji39][emoji39]
Ninavyopenda harufu ya moshi wa sigara, sijui nikufuate huko uliko?[emoji39][emoji39][emoji39]
Vip kijana, kuna tatizo katika hilo?[emoji1745]Duh [emoji46]
Shukrani, uje nazo kwenye eneo letu la kujidai ili nami niambulie kijiharufu[emoji6]Hahahaha, karibu sana
Shukrani, uje nazo kwenye eneo letu la kujidai ili nami niambulie kijiharufu[emoji6]
Hapana dadakeee nimefurahi tu sema nimechagua emoji ambayo sio sahihiVip kijana, kuna tatizo katika hilo?[emoji1745]
Hapana boss, kuvuta ni hatari kwa afya yangu. Bora tu ninuse kijiharufu chake[emoji23]Hahahaha ,usijari ,haina tatizo, sio uvute Kabisa
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Basi sawa chaliiHapana dadakeee nimefurahi tu sema nimechagua emoji ambayo sio sahihi
Hapana boss, kuvuta ni hatari kwa afya yangu. Bora tu ninuse kijiharufu chake[emoji23]
Wewe vuta tu kwako hakuna hatari maana nasikia mapafu yako ni ya chuma cha mjerumani[emoji23][emoji23][emoji23]Hahahaha, nilijua hatari kwa afya yangu pia
Hahahaha, Leo week end njoo j3,humu ni kulewa tuWewe vuta tu kwako hakuna hatari maana nasikia mapafu yako ni ya chuma cha mjerumani[emoji23][emoji23][emoji23]
Asubuhi nimekuja ofisini kwako sijakukuta, hapa nilipo sina amani kila nikikumbuka wito wa ofini kwako[emoji1751]
Naona umedhamiria kuniua kwa presha, yaani nikae roho juu mpaka j3? Kwanini lakini wanifanyia hivyo mtoto wa mwanaume mwenzio?[emoji134]Hahahaha, Leo week end njoo j3,humu ni kulewa tu