🙆♂️🙆♂️🙆♂️Kuna mtu hapa ashapata nyege
Kama kajinger
🙆♂️🙆♂️🙆♂️Kuna mtu hapa ashapata nyege
Kama kajinger
Akuache kabisa asidhani sina wivuAngalia my previous comment
Utaona
Ma mams ya Arusha. Muda wote yanawahi
Stupid.mshamba_hachekwi njoo tukazie siku 😂View attachment 2775535
Sipajui hataKumbe ni phase two nyuma ya afroil station.. kapo OP na The pillars
Kunywa kistaarabu bakiza nguvu ya church na ya kazini j3Sahihi Sahih..
Basi mmoja wetu atakua amelewa sana.. phase two unapajua?Sijaelewa 🤣🤣🤣
Light ipi shangazi😂😂😂😂 bia tu light mjomba
Umenikumbusha zanzi ya viroba, hii kitu iliwatoa watu wangu ngeu za kutosha 🤣 pombe mpya, ipo kama maziwa, tamuuu basi ni kunywaaaaaa kifuatacho itv....isidingo the needKuwa makini usije ukaingia kazini j3 na ngeu usoni
Sent from my Infinix X669 using JamiiForums mobile app
Ila una hasiraaaaaAnanidislike kizembe
Kama kashetani
😂😂😂
Wewe hapoBasi mmoja wetu atakua amelewa sana.. phase two unapajua?
Ila varangati lake nalimudu halafu kesho tunakuwa peaceMa mams ya Arusha. Muda wote yanawahi
Nisamehe mie mjombaIla una hasiraaaaa
Mimi nimesikitika hilo neno ulilotumia shangazi au ndiyo light zishaanza kukolea?
Unakunywa unaanza kusikia vitu vinakimbizana miguuni, ukinyanyua mguu haunyayuki
Masela wengi waliikimbiliaUmenikumbusha zanzi ya viroba, hii kitu iliwatoa watu wangu ngeu za kutosha [emoji1787] pombe mpya, ipo kama maziwa, tamuuu basi ni kunywaaaaaa kifuatacho itv....isidingo the need
Come down my dear usiharibu weekend yakoSo unanidislike me mwenyewe
Kazana mtoto mdog
Ukikua
Utaachaaa [emoji1787][emoji1787]