Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Hachaneni na hiyo miguu Mimi nipo kulipa kodi
IMG_20230921_144259.jpg
 
Nasikia Tanzania tunaongoza ligi ya kupiga ugimbi, hizi taarifa ni sahihi?
List ipo hivi, south africa, zambia, malawi. Kote huko nimeishi, huko pombe inanyewa bana, sio huku tunagusa gusa tu, kama leo jmos mitaa ya Johannesburg ni hatari, fika hapo lusaka, fika hapo lilongwe na Blantyre [emoji23][emoji23]
 
List ipo hivi, south africa, zambia, malawi. Kote huko nimeishi, huko pombe inanyewa bana, sio huku tunagusa gusa tu, kama leo jmos mitaa ya Johannesburg ni hatari, fika hapo lusaka, fika hapo lilongwe na Blantyre [emoji23][emoji23]

Naweza kukubaliana na wewe hata zile pombe zinazotoka malawi huwa ni noma sana. Nadhani hadi zipigwa marufuku Tanzania.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom