yes, unajua mambo ya kuchanga wadau wanakua na mawazo tofauti, ni vizuri ukiweka hapa watu waseme kiwango na mwisho wa mchango.Inawezekana kabisa.. Tunaweza kufanya mwisho wa mwezi huu
Wazo murua[emoji106]Inawezekana kabisa.. Tunaweza kufanya mwisho wa mwezi huu
Kiwanja ganiNdani ya Mtwara
Mziki mneneeNangwanda kwa Majizo
Hii kitu ilienda wapi,?hii kitu ndio nilianziaga kupiga mitungiii..
Ilikua super sanaa, kuna mdau wa NDOVU LAGER, SPECIAL MALT.View attachment 2303591
Safi sanaaaa.Njia bora ya kumaliza weekend[emoji482]View attachment 2308584