Gallius
JF-Expert Member
- Aug 24, 2019
- 1,999
- 8,356
Tunyweni tuchangie kulipa kodi nchi isonge mbele.
Nimeacha rasmi haya mambo..
Now ni mwendo wa misosi na wine tu..
Tunyweni tuchangie kulipa kodi nchi isonge mbele.
Nimeacha rasmi haya mambo..
Now ni mwendo wa misosi na wine tu..
Hivi mheshimiwa Mshana Jr ,kitaalamu inakuwaje hivi vijipombe vya bei ndogo ndogo kuhusishwa na upunguaji wa nguvu za kiume kwa watumiaji wake? Unaweza kutoa elimu kidogo hapa nikapata mwanga .Amepumzika tu kwa muda
Tinalewa mno mpk kuchart shida[emoji23][emoji23][emoji23](joke) mama anaupiga mwingi[emoji848]Hivi siku izi walevi hawapo eeh ,huu uzi nitaufuta aaalaaa,mkuje bwana
.
Wanagonga bila wasiwasi.Malawi moko iyo
Hahahaha....smart guys ever!View attachment 2187892
Ngoma inasoma 43 [emoji7][emoji25][emoji25]View attachment 2190797