Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Ninywe kabla au baada ya valuu
Unapofika sehemu ya kilevi hakikisha unaanza na maji kama nusu lita hivi na muda wote yasipungue mezani ..
Kila ukipiga mambo yako unakunywa na maji kidogo .. Na usiku ukishtuka pia
 
Nikifanya yote hayo nikinywa valuu koo halitakauka tena?
Nakushauri achana na pombe, MWILI NA KOO LAKO HAIVITAKI... Utajutia mbeleni.

Usije ukaona baba sadiki anapiga sana na yuko stable, na wewe baba swalehe ukaamua kujaribu... ITAKUUA KABLA YA WAKATI, Itakuletea MARADHI, ITAKUTIA UMASIKINI, ITAKUPA MARAFIKI (WA HOVYO, Japo wazuri utapata pia), MWISHO WA SIKU ITAKUINGIZA KATIKA MAJUTO MAKUBWA NA GHARAMA ZISIZO SABABU.

SIO KILA MTU ANAPASWA KUTUMIA VILEVI... Hasa hivyo vikali.

Kumbuka, TOBA na KUJENGA MAHUSIANO SAFI NA BORA KWA MUNGU WAKO.

Ubarikiwe
 
Dah!
Ndugu waandishi wa habari

[emoji2763][emoji2763][emoji2763]
[emoji3449][emoji3449][emoji3449]
Nimewaita hapa kutangaza kuwa.

[emoji485][emoji485][emoji485]

Kuanzia leo tar 28 Aug, nimeanza mapumziko ya kutokunywa bia.
 
Dah!
Ndugu waandishi wa habari

[emoji2763][emoji2763][emoji2763]
[emoji3449][emoji3449][emoji3449]
Nimewaita hapa kutangaza kuwa.

[emoji485][emoji485][emoji485]

Kuanzia leo tar 28 Aug, nimeanza mapumziko ya kutokunywa bia.
Mungu Mwenyezi Akutie nguvu na kukufanyia wepesi UACHE KABISA KUNYWA POMBE.

BURUDIKA na kibao cha SLAVE TOKA KWA LUCKY PHILIP DUBE.. KISHA OMBA TOBA, na UBURUDIKE NA NYIMBO YOYOTE YA PETER MWANGOSI/AMBWENE au hata KASWIDA SWAFI YA KUMTUKUZA MOLA WAKO.
 
Mimi nimekunywa Konyagi over 20 years ...kuna balanced taste ya OG tangu unaifungua..naifahamu.. Japo sometimes nimepigwa pia
Kingine ni ulevi wake! Kila mtu ana kiwango chake cha ulevi ila ukipiga feki stimu hazichelewi
Kingine ni hangover ya kufa mtu the next day
Kingine ni kuumwa mwili, na viungo
Yaani nikinywa kvant ndumwa the next day tena ho, a kali kweli. Hivyo nimeamua kuacha
 
Nakushauri achana na pombe, MWILI NA KOO LAKO HAIVITAKI... Utajutia mbeleni.

Usije ukaona baba sadiki anapiga sana na yuko stable, na wewe baba swalehe ukaamua kujaribu... ITAKUUA KABLA YA WAKATI, Itakuletea MARADHI, ITAKUTIA UMASIKINI, ITAKUPA MARAFIKI (WA HOVYO, Japo wazuri utapata pia), MWISHO WA SIKU ITAKUINGIZA KATIKA MAJUTO MAKUBWA NA GHARAMA ZISIZO SABABU.

SIO KILA MTU ANAPASWA KUTUMIA VILEVI... Hasa hivyo vikali.

Kumbuka, TOBA na KUJENGA MAHUSIANO SAFI NA BORA KWA MUNGU WAKO.

Ubarikiwe
Ni wap imeandikwa pombe ni dhambi? Ukinionesha kwenye biblia naacha
 
Ni wap imeandikwa pombe ni dhambi? Ukinionesha kwenye biblia naacha
Mbona umekuwa mkali kama mbogo?

Hebu rudia kusoma Nilichoandika kisha nionyeshe kama kuna sehemu nimesema kunywa pombe ni dhambi..

Nionyeshe kwanza hiyo sehemu nilipo andika hivyo, kisha tutaenda kwenye NENO LA MUNGU.

Karibu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom