Mauaji Sinza huyu mpuuzi kaharibu kijiwe na kuleta maafa..HAKUJITAMBUAView attachment 1857763View attachment 1857764View attachment 1857765
Wachaga wana niniVideo yakeView attachment 1857767
Huyo ni boya....Kama Chama cha walevi Tanzania hatutoshiriki mazishi yake kwa namna yeyote ....Bucket ya Castle Lite inakusababishia uue...Je angekunywa bapa...!!Hivi unaanzaje kulewa Serengeti lite [emoji848]
Hoja imepita bila kupingwa[emoji817][emoji736]Huyo ni boya....Kama Chama cha walevi Tanzania hatutoshiriki mazishi yake kwa namna yeyote ....Bucket ya Castle Lite inakusababishia uue...Je angekunywa bapa...!!
Amesababisha wanywaji tudharaulike
Usimalize pesa zote za alizeti mkuu[emoji482][emoji482]
Nimemiss sana tungi dah sema mifuko haisomi.
Weekend sio tuungiane tusahau shida.Tulia mwana weekend nitakuwa mcharo mavumba kama yote.. Lazima tuache historia
Nakubali chief maisha ndio haya haya.Muhimu sana