Kingfisher
JF-Expert Member
- May 22, 2015
- 5,140
- 8,399
Kiukweli umewahi mdau
Niliingia gugo mkuu madaktari wa kule wakasema ni sawa tu
Kiukweli umewahi mdau
Gugo hawafai mdau, wanaweza hata kukwambia unywe dawa na bia..Niliingia gugo mkuu madaktari wa kule wakasema ni sawa tu
HahahahaMwamba hana neno na mtuView attachment 1826205
Nalipa kodiView attachment 1827579
Hii location kama naijua vile
Hii bk mkuuHii location kama naijua vile
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji3064][emoji3064][emoji3064]View attachment 1828106
Duuuuu!!! yaani hapo unang'oa mtoto mkalee kwa kutumia mbinu hatari za kivita ahaaaaaaaa mjini shule.[emoji3064][emoji3064][emoji3064]View attachment 1828106
HahahahaSasa mkiacha kutumia hii kitu mnataka kuwa kina nani?View attachment 1828783