Sugarsukari
JF-Expert Member
- Mar 17, 2015
- 746
- 843
La chaaz hapa now,mwanzo wa wiki napiga mbili tu,mbili namalizia De France
Dah miadi ya leo imefeli vp keshoLa chaaz hapa now,mwanzo wa wiki napiga mbili tu,mbili namalizia De FranceView attachment 1709162
Kesho takua mbali kidogo na huku town kwenu,kijichi/Mbagala utaeza fika Kaka?Dah miadi ya leo imefeli vp kesho
[emoji1752][emoji1752][emoji1752][emoji1752][emoji1545][emoji1545][emoji1545][emoji1534][emoji1534][emoji1534]There is always next time Mshana (at least before Corona)
Dah imeshindikana mkuu,sa hii namalizia k vant Mdogo.Unakikimbia chama lakini nitakuombea
Daah den france.... Mitaa yangu yangu hiyo kipindi bado dogoLa chaaz hapa now,mwanzo wa wiki napiga mbili tu,mbili namalizia De FranceView attachment 1709162
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]niliacha pombe tarehe 20/2/2021 ee Mungu nisaidie amen
Castle milk stout ni kibokoGuineas au milk stout
Hizo Valuer sisi wa maporini zimepotea sana, sikujua kama bado zipo. Ila stout niliwahi kuinyanyulia mikono kwa kunijengea heshimaSometimes valuer
Miaka hiyo nilikuwa nainywa ila ladha yake haikuwa muafaka kwangu
Kwa heshima kubwa. Hii kaliba itambuliwe rasmi kama mdau mkubwa wa maendeleo hasa kwenye eneo la ulipaji kodi. Ndio mshindi wa kwanza kila mwaka ikizishinda taasisi nyingine kwa mbali mno.
Pamoja na sifa zote hizo lakini pia kaliba hii inakabiliwa na changamoto mbalimbali hasa
. Kushindwa kufanya migomo kila bei inapopanda
. Vituko baada ya kulewa
. Vibweka vya kila aina
Kupitia mada hii hebu tuweke matukio yote yanayojiri kwenye uwanja wetu huo. Tusisahau kutupiamo vyupa vyetu tukiwa viti virefu na vifupi. Zile za ofa na hata za kwenye sherehe.
Tupiamo hata zile sura zilizoharibiwa na ngumu kumeza.
CC: mrangi mzee wa OVA! YURE MUPE YURE MURUKE...!!!
MusuliView attachment 1711096
[emoji3531]
Safi sana sema umenisahau kwenye uzinduz mjomba[emoji41]