Nina imani mambo yatakaa sawa muda si mrefu wadau....Mwezi umepiga kona kaka
Pambana tu mkuu pombe kuacha haiwezekaniWakuu Jana nimepata aibu sana mtaani' daa nilikua napiga konyagi maeneo ya mtaani gafla unga zi ukazidi maji, si nikateguka mguu mara chini puuu na nikashindwa kuamka, daaa basi jama mmoja akaja kuniokota na kunisindikiza home, kwa wife full kuyumba , yani wapangaji wote awaamini aisee, nimejifungia tu ndani naona aibu kutoka.
Naombeni msaada naachaje pombe
Pambana tu mkuu pombe kuacha haiwezekani
Location?