Afisa_Nkai
JF-Expert Member
- Jul 5, 2025
- 499
- 1,062
😂😂 dah kwema mkuuDogo wa mzumbe, Mzumbe kwema??
😂😂 dah kwema mkuuDogo wa mzumbe, Mzumbe kwema??
Wanaume tulivyojaa hivi kweli unataka utumie mazaga hayo?Kuna nini huko jamani?
Tutampoteza aiseeMwache ajaribu
🤣🤣🤣single penetration tenaaNnazo dukani mkuu
Ungependa size gani?
Urefu gani?
Single penetration au double
Asante,naomba majibu PM
Unywanywa tuHiki kizazi aisee kina mengi.
Binti kaumwa kazidiwa kumbe ni pumu, purukushani za kutafuta dawa zake zikaanza, kufungua huku na kule mara paah kimfuko kizuri kama vile vya wanavyowekewa wakienda kununua vitu kwenye maduka makubwa ya fashion wacha kidodoke.
Kijimfuko kilikua na madubuwana hatari. Dubuwana moja lina ends mbili limejikunja na lina button na type C port. Hadi dushe linapindapinda kama mpira lilikuwepo humo
Hii dunia isimame sasa ni balaa
Take it or leave itSawa kakaake!
SAwaAfu walaa hataa, 😂😂😂
mi mbona siwaoni?Wanaume tulivyojaa hivi kweli unataka utumie mazaga hayo?
Deliboroz tulishalia Msiba tukazika kabisa.Maisha ndio haya haya hujui ya kesho
Wewe ulikuwepo wakati hivyo vitu vinadondokaHiki kizazi aisee kina mengi.
Binti kaumwa kazidiwa kumbe ni pumu, purukushani za kutafuta dawa zake zikaanza, kufungua huku na kule mara paah kimfuko kizuri kama vile vya wanavyowekewa wakienda kununua vitu kwenye maduka makubwa ya fashion wacha kidodoke.
Kijimfuko kilikua na madubuwana hatari. Dubuwana moja lina ends mbili limejikunja na lina button na type C port. Hadi dushe linapindapinda kama mpira lilikuwepo humo
Hii dunia isimame sasa ni balaa
Mwenzetu inaonekana hujawahi piga puchu😁 , chaputa members wengi humu watakusaidiaSasa hata kama ndo hivyo kwani kujibaka ndio suluhisho?
Na tafiti zinasema kujichua kwa mwanamke kuna athari sana kisaikolojia zaidi ya mwanaume
Ah kudadeki, huyo anatakiwa achapwe viboko kudadekWakiume.wewe shetani umeweza kukiteka hichi kizazi maniyoko.
Khaaah 😂😂😂Hapana it's weird 😂😂, ad wewe
😂😂😂 mbona unanitishaa sasa, LolHitilafu ya umeme ni shot, jiandae kukiunguza kikojoleo na kubabuka makalio
Unahitaji tufanye biashara?Hivi ni shingapi wanauza? 🤔
Hahaha Seran, dharau hizo ujue.mi mbona siwaoni?
Hivi ni shingapi wanauza?
Watafiti muda mwingine ni wakuwapuuza tuSasa hata kama ndo hivyo kwani kujibaka ndio suluhisho?
Na tafiti zinasema kujichua kwa mwanamke kuna athari sana kisaikolojia zaidi ya mwanaume