Mabinti wanaokaa peke yao wanaongoza 'kujibaka'

Mabinti wanaokaa peke yao wanaongoza 'kujibaka'

acha nikwambie tu ukweli bro. Wewe ni mmoja ya watu ambao najua mnajielewa humu jf coz u know what you are doing and u know why you are here. I remember kuna cku nilikuwa patrol ya matusi nkakukuta sehem umetoa tusi kama nusu kilo hivi bt atlast kwa uelewa wako nilikwambia ukaelewa bro Mbaga Jr. Sa kuuliza swali ambalo hata mtoto wa darasa jibu lake analo nakushangaa sana. Ila kama acc yako imekuwa hacked pole. Wewe ni mtu nnayekujua kama mtu aliye na akili zake timamu coz unaelewa mambo yanavoenda na most of the time hata nikaambiwa nitaje watu walio na akili jf wewe huwez kosa kwa list yangu. Be whom you used to be bro dont change to the extent unaonekana mtu ambaye tutaanza kujiuliza maybe ni menopause stage. Please usikwazike bali nimeamua kutoa nyongo kidogo tu ili turudi kwa mstari.
Duh khs mm kutoa tusi sikumbuki Ila nadhani itakuwa kuna sababu ya kufanya hvy.

Ujue leo h ww au mkeo akikutwa Au mkikutwa mnafanya sex Hilo n jambo la aibu na fedheha mana watu wamewaona Mkiwa uchi, Ila mapenzi hayo hayo mkifanya faragha n jambo jema mana hakuna aliyewaona, Japokuwa watu wanajua nyie n familia na sex mnafanya.

Point yangu n kwamba, jambo la faragha likifanyika hadharani Ndio tutasema n aibu, Ila likiendelea kufanyika sirini bado sio aibu.

Kila mtu ana njia yake ya kujifurahisha ambayo kwa wngn n dhambi, huyo binti namuona yupo sahihi 100%
 
Duh khs mm kutoa tusi sikumbuki Ila nadhani itakuwa kuna sababu ya kufanya hvy.

Ujue leo h ww au mkeo akikutwa Au mkikutwa mnafanya sex Hilo n jambo la aibu na fedheha mana watu wamewaona Mkiwa uchi, Ila mapenzi hayo hayo mkifanya faragha n jambo jema mana hakuna aliyewaona, Japokuwa watu wanajua nyie n familia na sex mnafanya.

Point yangu n kwamba, jambo la faragha likifanyika hadharani Ndio tutasema n aibu, Ila likiendelea kufanyika sirini bado sio aibu.

Kila mtu ana njia yake ya kujifurahisha ambayo kwa wngn n dhambi, huyo binti namuona yupo sahihi 100%
Yeah kunadogo alikuwa akipga anajipiga vidole ila siku ya siku ikagundulika halafu ni mtoto mdogo sana kama 17_19 aisee alikuwa akikihisi aibu kiasi kwamba nilimshauri aende nyumbani kwao japo nilitumia njia ya upendo sana na alinielewa kama SIR.
 
Kinachoniuma zaidi hizo dushe zina saiz za kufikiria kabisa hazipo miongoni mwetu.
 
Back
Top Bottom