chafya ngumu
JF-Expert Member
- Mar 29, 2026
- 493
- 1,681
Ukitaka utajiri wa haraka fungua duka la dildos mixer urembo 🥴
Chagua weweAnatangulia nani?
kazi kweli kweli 😇🙌Uduguu Dildo ya umeme ni traaamuuu kinomaa aloooh.
😂😂😂 ntakupeleka mwenyewee.
Dah, halafu hakuna mtu mstaarabu kama mimi..
Msisitizo,Ila siku hizi unaandika magazeti sana Maka kulikoniii??.
Wee Tembea kwenye Nyamaa only, wengine wanatembea kwenye Plastics na silicone.
Kila mtu na chaguo lake atii, 😂😂😂
😅😅 yan tujue ki dildo kimekutoa loku akhi huchangiwi, labda uchangiwe kama unakufa njaa🤓Uzuri mtanichangia mama enu😎
hakika !Nb:Ukuni usifananishwe na vitu vya ajabu
Ni hivi 🍆🍑 hivyo vingine ni ubatilihakika !
Kmaaaniiina 😂Uduguu Dildo ya umeme ni traaamuuu kinomaa aloooh.
😂😂😂 ntakupeleka mwenyewee.
Naongea na mama watoto, sanamu lako tuweke pembeni ya sanamu lake 🤣Hua unaongea point sana mkuu chukua🌹🌹
Nb:Ukuni usifananishwe na vitu vya ajabu
Fire 🔥Naongea na mama watoto, sanamu lako tuweke pembeni ya sanamu lake 🤣
Maisha ndio haya haya hujui ya keshoDuuh! Pole sana bana.
Kama vipi twende aisee. 😃
si ndio, sasa na assume uyo anayetumia kidildo cha umeme kipige shoti mtu aanze kuchechemea saiz !Ni hivi 🍆🍑 hivyo vingine ni ubatili
Ukichelewa nakufisha🤣Chagua wewe
Sijui umewaza nini aisee kutumia dildo ni dalili ya msongo wa mawazosi ndio, sasa na assume uyo anayetumia kidildo cha umeme kipige shoti mtu aanze kuchechemea saiz !
Pole sana mkuu,Ah mwananchiii kwema naona mnatamba na mataji yenu huku kolo wizard wakutapatapa🤣🤣🤣🤣
Aisee nilikuwa na pambania uhai nashukuru sasa afya ineimarika kabisa. Tutakuwa pamoja...vipi twende mwanza bwana tukacheki nusu fainali
Unazinguaa🤣😅😅 yan tujue ki dildo kimekutoa loku akhi huchangiwi, labda uchangiwe kama unakufa njaa🤓
ni hatar aisee !Sijui umewaza nini aisee kutumia dildo ni dalili ya msongo wa mawazo
😅yan utolewe berenge na kitu cha mzungu wakati wanaume tupo !Unazinguaa🤣