Mabinti wanaokaa peke yao wanaongoza 'kujibaka'

Mabinti wanaokaa peke yao wanaongoza 'kujibaka'

Nasoma comment natamani nibadilike niwe dildo nikakae dukani kisha niuzwe kwa mrembo mmoja matata sana hapa jf
 
Uduguu Dildo ya umeme ni traaamuuu kinomaa aloooh.
😂😂😂 ntakupeleka mwenyewee.
kazi kweli kweli 😇🙌
Hola-buenos-días-😅-🍻-👇-😭-YouTube-2237eb66d377d1639cfa8be8676868ac.gif
 
makaveli10 Kwa uhuni! 😂😂😂

Nimesoma comment nimecheka kwa furaha sana!
Dah, halafu hakuna mtu mstaarabu kama mimi..
Zamani hata kesi za ajabu zikienda home mama, majirani walikuwa hawaamini kirahisi, hata shule unaweza kutokea msala walimu wakawa sehemu ya kunitetea ila kiukweli kabisa unaweza kukuta mie ndio chanzo cha tatizo..😂🤣..
Mpaka walipokuja kunijua ni too late kabisa na shule namaliza, na hii ni baada ya kumbadilikia sura teacher wangu mmoja nyamisifa.. na bado wengine walikuwa wananitetea yule teacher anajulikana kwa misifa yake, kesi ikafa kibudu.🤣😂

Mie mtu poa kuliko POA yenyewe
 
Ila siku hizi unaandika magazeti sana Maka kulikoniii??.
Wee Tembea kwenye Nyamaa only, wengine wanatembea kwenye Plastics na silicone.

Kila mtu na chaguo lake atii, 😂😂😂
Msisitizo,
Sawa nyie ishini na miSILICONE, mie ni mwendo wa nyama tu.. steak, fillet, t-bone, nyama ya ulimi, mifupa, MAPUPU kongoro..
Mwendo wa supu, mchemsho, roast, chukuchuku etc 😂
 
Ah mwananchiii kwema naona mnatamba na mataji yenu huku kolo wizard wakutapatapa🤣🤣🤣🤣

Aisee nilikuwa na pambania uhai nashukuru sasa afya ineimarika kabisa. Tutakuwa pamoja...vipi twende mwanza bwana tukacheki nusu fainali
Pole sana mkuu,
Karibu tena jukwaani.
 
Back
Top Bottom