Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 33,834
- 97,132
Wanaume nyie head aches??🤭😅yan utolewe berenge na kitu cha mzungu wakati wanaume tupo !
Wanaume nyie head aches??🤭😅yan utolewe berenge na kitu cha mzungu wakati wanaume tupo !
Nipigie sa h kabla sijamaliza pesa kwenye pombe 😎Hapo sawa💃🏽
JichanganyeUkichelewa nakufisha🤣
Asante tupo pamoja sasaPole sana mkuu,
Karibu tena jukwaani.
Ndio nakupigia hapa🤣Nipigie sa h kabla sijamaliza pesa kwenye pombe 😎
Dah dogo wa watu alikuwa akijipa raha mwnyw Ila raia mnaanza kufuatilia mambo yake 😭Yeah kunadogo alikuwa akipga anajipiga vidole ila siku ya siku ikagundulika halafu ni mtoto mdogo sana kama 17_19 aisee alikuwa akikihisi aibu kiasi kwamba nilimshauri aende nyumbani kwao japo nilitumia njia ya upendo sana na alinielewa kama SIR.
Utanifanyaje?Jichanganye
hicho kididlo ni headache×2Wanaume nyie head aches??🤭
Ntakufanya vizuriUtanifanyaje?
Dogo wa mzumbe, Mzumbe kwema??Hapana it's weird 😂😂, ad wewe
Ngoja tujaribu tuone!hicho kididlo ni headache×2
Haayaaaa 🤒Ngoja tujaribu tuone!
Umbeya tu unawasumbua.Hiki kizazi aisee kina mengi.
Binti kaumwa kazidiwa kumbe ni pumu, purukushani za kutafuta dawa zake zikaanza, kufungua huku na kule mara paah kimfuko kizuri kama vile vya wanavyowekewa wakienda kununua vitu kwenye maduka makubwa ya fashion wacha kidodoke.
Kijimfuko kilikua na madubuwana hatari. Dubuwana moja lina ends mbili limejikunja na lina button na type C port. Hadi dushe linapindapinda kama mpira lilikuwepo humo
Hii dunia isimame sasa ni balaa
Achana na hayo madude, njoo kwangu ukombolewe.Hivi ni shingapi wanauza? 🤔
Sikuhizi umegeuka mkombozi?Achana na hayo madude, njoo kwangu ukombolewe.
Lini sikuwa mkombozi?Sikuhizi umegeuka mkombozi?
Wakiume.wewe shetani umeweza kukiteka hichi kizazi maniyoko.Dah dogo wa watu alikuwa akijipa raha mwnyw Ila raia mnaanza kufuatilia mambo yake 😭
Anyway, huyo dogo n wakiume au wakike?
Maajabu haya! haya mwokozi wa watu!Lini sikuwa mkombozi?