Mabinti wa kibongo na Oman


Tabrett

Tabrett

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
514
Likes
190
Points
60
Tabrett

Tabrett

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
514 190 60
Habari za asubuhi wanajamvi,wanafamilia tumejikuta katika njia panda baada ya mdogo wangu wa kike(mtoto wa bamdogo) anaishi na wazazi wangu kua rafiki yake ambae alikua Oman anafanya kazi katika salon ya kuchora hina amekuja kumchukua ili waondoke wote wakajiunge katika kazi hiyo.Wanafamilia wote hakuna anayeafiki hilo suala ila yeye ndio amekomaa na huyo rafiki yake anajaribu kutushawishi kua hakuna tatizo atakua katika mikono salama,sisi tunahofia maana binti ndio ana 20 yrs hana professional yoyote ni form four leaver tu.Wanajamvi najua humu kunawenye uzoefu na Oman katika hili naomba mnisaidie kunifunua macho kweli hili jambo liko salama kwa binti huyu?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,161
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,161 280
nawezekana kabisa ikawa ni salama
lakini inawezekana pia kuwa sio salama
akawa anapelekwa kujiuza huko kwa kujua au kutokujua...
 
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
2,246
Likes
32
Points
145
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2013
2,246 32 145
wanawake wengi wanadhalilishwa sana oman na wengine wakishafika documents zao za kusafiri zinafichwa halafu wanendelea kuwa ma-slaves wa ngono na kazi za ndani!
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,520
Likes
835
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,520 835 280
Human trafficking naona kabisa famlia yenu inaenda kuchangia katika orodha ya machangudoa Oman.
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
647
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 647 280
Sasa kazi ya kupaka hina form four leaver atashindwa kuifanya kweli? au una wasiwasi na kitu kingine?

Mimi nina ndugu yangu yuko huko kaenda kufanya kazi za ndani, nilifika oman mwezi wa kumi kwa masaa machache japo nilimueleza juu ya ujio wangu aligoma kuja kunisalimia baada ya kudadisi nilichoambiwa wanayoyafanya hawa mabinti huko sababu na mimi nilikuwa na matatizo yangu nilimshukuru Mungu kwa kila kitu.
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,351
Likes
1,421
Points
280
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,351 1,421 280
Kujiuza ni uamuzi wa mtu .
Sio uamuzi!! ni amazingira sometimes mtu anakuwa subjected to na hana njia! mfano akifika anakuta kila mtu ndo baishara na wanamuonesha pesa, na hawamsaidii!! unataegemea nini afanye uamuzi gani, ama hata akiktaa anakuwa raped!!
 
Tabrett

Tabrett

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
514
Likes
190
Points
60
Tabrett

Tabrett

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
514 190 60
nawezekana kabisa ikawa ni salama
lakini inawezekana pia kuwa sio salama
akawa anapelekwa kujiuza huko kwa kujua au kutokujua...
tumejaribu kumuelekeza katika hilo rafikiye kang'ang'ana kua hakuna kabisa hiko kitu na kinapigwa marufuku huko wako strict kuliko hata huku bongo
 
Tabrett

Tabrett

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
514
Likes
190
Points
60
Tabrett

Tabrett

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
514 190 60
wanawake wengi wanadhalilishwa sana oman na wengine wakishafika documents zao za kusafiri zinafichwa halafu wanendelea kuwa ma-slaves wa ngono na kazi za ndani!
mkuu hiko kitu ndio hata sisi kinatutia wasiwasi ila rafiki yake anapinga vikali sana kauli hiyo
 
Jaber Job

Jaber Job

Senior Member
Joined
Oct 2, 2013
Messages
122
Likes
6
Points
0
Jaber Job

Jaber Job

Senior Member
Joined Oct 2, 2013
122 6 0
Wanafamilia mnabidi mtoe msimamo kama wazazi....form 4 leaver...kwanini msiweke mkazo aendelee na masomo.Maana ana safari ndefu,ama hata shule hataki?
 
Tabrett

Tabrett

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
514
Likes
190
Points
60
Tabrett

Tabrett

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
514 190 60
Human trafficking naona kabisa famlia yenu inaenda kuchangia katika orodha ya machangudoa Oman.
mkuu Nduka soma vizuri thread yangu uelewe msimamo wa familia
 
Tabrett

Tabrett

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
514
Likes
190
Points
60
Tabrett

Tabrett

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
514 190 60
Sasa kazi ya kupaka hina form four leaver atashindwa kuifanya kweli? au una wasiwasi na kitu kingine?

Mimi nina ndugu yangu yuko huko kaenda kufanya kazi za ndani, nilifika oman mwezi wa kumi kwa masaa machache japo nilimueleza juu ya ujio wangu aligoma kuja kunisalimia baada ya kudadisi nilichoambiwa wanayoyafanya hawa mabinti huko sababu na mimi nilikuwa na matatizo yangu nilimshukuru Mungu kwa kila kitu.
Wasiwasi wetu ni kua je itakua kweli ni hina tu au ndo mwamvuli wa kufanyia ufirauni mwingine!
 
Tabrett

Tabrett

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
514
Likes
190
Points
60
Tabrett

Tabrett

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
514 190 60
Sio uamuzi!! ni amazingira sometimes mtu anakuwa subjected to na hana njia! mfano akifika anakuta kila mtu ndo baishara na wanamuonesha pesa, na hawamsaidii!! unataegemea nini afanye uamuzi gani, ama hata akiktaa anakuwa raped!!
very true
 
N

NnyaMbwate

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,571
Likes
739
Points
280
N

NnyaMbwate

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,571 739 280
Kwa wema gani wa kumchukua rafiki? Fungueni fahamu zenu! Kama kweli anapenda ndugu yenu apate maendeleo kama yeye (kama yapo), si ni vema aende na ndugu zake wa damu? Wema huu unaweza kuwa wa gharama kubwa huko mbele.
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
34
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 34 145
Wasiwasi wetu ni kua je itakua kweli ni hina tu au ndo mwamvuli wa kufanyia ufirauni mwingine!

Nyie mna mpango gani na huyo binti kama ataendelea kubaki hapa nyumbani? Heri nusu shari lakini...
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
280
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 280 180
Kujiuza ni uamuzi wa mtu .
Inaanzaga hivyo hivyo.
Unatetea unasema kujiuza ni uamuzi wa mtu.
Then inafikia kipindi akifikia huo uamuzi sijui utakuja kusemaje
 

Forum statistics

Threads 1,249,764
Members 481,045
Posts 29,710,933