Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 34,692
- 99,606
Ntapigwa ban😎Tuwekee mkuu 😀😄😃
Ntapigwa ban😎Tuwekee mkuu 😀😄😃
Ningoje siku niwake 🔥 then ntaweka dau two nights stand 😂😂Kwanini sasa? Tuongee biashara basi
Wala hata we zishushe tujue kama kuna mfumuko wa bei.😄Ntapigwa ban😎
Kwahiyo ndo kusema wanaume tusiwe tunawaomba mchezo, tusubiri hadi nyinyi mtuombe JoanahLakini kwa tafsiri ya haraka haraka anayeanza kuomba mchezo ana shida nayo zaidi
Utalipa double we shauri yako😌Ningoje siku niwake 🔥 then ntaweka dau two nights stand 😂😂
Bei ni zilezile na discount juu😜Wala hata we zishushe tujue kama kuna mfumuko wa bei.😄
kama kuna discount biashara yako imekaa powa.Bei ni zilezile na discount juu😜
Ila "o" inakuwaga na bei kubwa sana.😁Bei ni zilezile na discount juu😜
Kabisa! Karibu sana😊kama kuna discount biashara yako imekaa powa.
0 ni nini?🤔Ila "o" inakuwaga na bei kubwa sana.😁
Asee 😂😂😂😂Ila "o" inakuwaga na bei kubwa sana.😁
🤓