Mabinti siku hizi wanazaa zaa bila mpango

Mabinti siku hizi wanazaa zaa bila mpango

Hivi sasa wamezidi tamaa ya dunia na mambo yake ni 600% up from 100% 20 YRS BACK = Ndoa kuvunjika kila siku na kuacha watoto mitaani

Wanaume hawana tamaa? Ndoa kuvunjika ni sababu ya mwanamke pekee?
 
He he he, hiyo ya kwenda kusalimia ukweni umenikumbusha mtu mmoja, na aliachwa vile vile.


Kabla hujanipokonya zombie, paw atakuwa wapi? Labda tubadilishane.

Mi najua kukaba. Nikishabeba hiyo mimba kila siku nakuja kusalimia ukweni na nikifika napika na kuosha vyombo. Mie ndo king'asti, sishindwi kitu. Sema suu nikupokonye zombie
 
idadi kubwa ya wanaume waliochangia ni wanafiki sana,lakini wakati mwingine ni uamuzi na pia kuna raha yake kuzaa na kulea ukiwa bado kijana mbichi..Imagine unaelekea kustaafu mwanao wakwanza yupo chuo mwaka wapili wa mwisho yupo form one
 
Siku hizi na wanaume nao wamekazana kuzalisha zalisha mabinti bila mpango....
 
sikuiz kuolewa kumekuwa bahati km kupata kazi TRA bila KUSHIKWA MKONO.

SO MABINTI WAMEAMUA KUZAA NA KULEA TU NO WAY OUT
 
Acha tu wabebe ila wajue hao walio wapa kama hawatawaoa basi hakuna atae waoa ...nashangazwa na wanaume wenzangu wanao oa binti mwenye mtoto daaaaaaaah i cant believe wanajitoa ufahamu au!?

kha wewe utakuwa unatania eee???
 
Mi najua kukaba. Nikishabeba hiyo mimba kila siku nakuja kusalimia ukweni na nikifika napika na kuosha vyombo. Mie ndo king'asti, sishindwi kitu. Sema suu nikupokonye zombie

hahahaha mwali unaganda kama Ruba.....
 
aliyekudanganya binti anashika mimba hovyo ni nani? siku iz tunapanga tu kiroho safi kuwa single moms. No stress.
Alaf unawalaumu wanawake sababu wao ndo wanabeba matumbo, vipi kuhusu hao waliowasababishia? mnakua mmekula mchele gani? au mmelogwa?

Sasa kama wanachagua wenyewe kuwa single moms iweje baadae binti anaanza kukusumbua ww uliempa mimba mtoto akishazaliwa, anakukaba kama luba umuoe, si ajabu akahamia kwa nguvu kwako, wakati mwanzo alijifanya anataka kuwa single mom

Na single moms wengi wakishahudhulia harusi kadhaa za wenzio ofisini roho inaanza kumuuma kwa nn alizalia home ndo hapo sasa ananunua mwanaume Wa kufunga nae ndoa

Mfano hai ni mm, mke wangu alijiona ana elimu na ana kazi nzuri hivyo hahitaji mume akaamua kuzaa awe single mom, kumbe ndo amejifungia milango
Alishangaa kuona kila wiki anahudhuria harusi za wenzie waliojitunza, huku umri ukizidi kumtupa mkono hadi alipokutana na mm nikiwa hoi kimaisha lakini hakujali akasema nachotaka mm ni ndoa, ww usijali mi ntalipa gharama zote za sherehe hadi mahari ntakupa upeleke kwetu

Nilishangaa sana ndo watu wakaniambia huyo alijifanya single mom msaidie tu
Ndo nikamuoa kwa kuniwezesha kimaisha kama sharti langu..
.so hakuna kitu kama single mom ni ile hadithi ya sungura sizitaki mbichi hizi
 
hv nyie mabinti kwann mnapeana mimba hovyohovyo? hamuoni wavulana walivotulia hadi waoe ndo wanapeana mimba?????????
 
Back
Top Bottom