Mabinti siku hizi wanazaa zaa bila mpango

Mabinti siku hizi wanazaa zaa bila mpango

Sio hawa wa sasa. Kimsingi kwa mwanamke wa leo ishu ya mimba ni exclusively ya kwao. Wewe una maamuzi gani kwenye kubeba mimba kama mwanamke hataki??!!
Na kama sitaki kum'bebesha pia hatakuwa na maamuzi yoyote juu ya hilo Boss.
 
Molembe

Tatizo na nyie wanaume mnawapa mimba mabinti bila mpango, oeni acheni ujanjaujanja!! Hebu acheni kuwapa hizo mimba muone kama watazipata....!!

mwanamke ndo anatakiwa kujitambua. Bila utashi wake mimba hauwezekani. Sioni suala la kumlaumu mwanaume. wasichana wengine wanabeba makusudi bila ya makubaliani na wanaume. matokeo yake wanskuja kuwalaumu wanaume.
 
Last edited by a moderator:
sijawahi kusikia Wanavyuo wanapata mimba, kwani hata watoto wa Sekondari wanajua 'NYOTA YA KIJANI'
madawa ya kushusha mimba yapo na yameboreshwa
Ukweli ni kuwa hawa Mabint hizi mimba wajitakia na kwa vile ni penzi la kwanza au mtu mgeni kwake kamsaidia kazi au masomo humzawadia mtoto hapo hajali km yupo ndani ya ndoa
 
Kuna uwezekano kua kila mwanaume wa miaka 25+ kuwa na mtoto wa nje/kabla ya ndoa ila isiwe hivyo kwa mwanamke.
 
Kwani wanabebeshwa kwa lazima? Wote wana makosa sawa ila mwisho wa siku mwenye uamuzi wa mwisho wa kubeba mimba ni mwanamke.

Hata kwa kufanya hivyo inadhiirisha mwanaume nae ameridhia mimba. Kwani ni bogus asiyejua nini anafanya na nini yaweza tokea!!!
 
Maamuzi ya kubeba au kutobeba mimba anayo mwanamke na mwanamke tu.

Na wale wenye lengo la kukomoa je, kinga wanakataa, wakidai watatoa nje, then wanajifanya wamepitiwa na ku ......, sio kila mwanamke anapenda kutumia hayo madonge ya kuzuia mimba, wala hayo mamijiti, wala kunywa sijui mijivu sijui nini, na ujue kuna wengine siku zao hazielewki kabisa yani akisema azuie kwa kuhesabu siku hawezi, maana hazitabiriki. Kitu cha msingi ni kukubali kutumia kinga, ukisema huwezi basi mwaga out, tofauti na hapo wote mtalea hata ukikataa mtoto bado atakuwa ni wako tu. Wahusika wawe makini
 
watu wanaogopa kuuziwa mbuzi kwenye gunia!!unaoa mwanamkebkishacholopoa momba kibao unaweka ndani hazaibkumbe kizazi kishaharibika.dawa unapuliza kwanza uone kama lina matobo au pyuuuua
 
Sasa kama wanachagua wenyewe kuwa single moms iweje baadae binti anaanza kukusumbua ww uliempa mimba mtoto akishazaliwa, anakukaba kama luba umuoe, si ajabu akahamia kwa nguvu kwako, wakati mwanzo alijifanya anataka kuwa single mom

Na single moms wengi wakishahudhulia harusi kadhaa za wenzio ofisini roho inaanza kumuuma kwa nn alizalia home ndo hapo sasa ananunua mwanaume Wa kufunga nae ndoa

Mfano hai ni mm, mke wangu alijiona ana elimu na ana kazi nzuri hivyo hahitaji mume akaamua kuzaa awe single mom, kumbe ndo amejifungia milango
Alishangaa kuona kila wiki anahudhuria harusi za wenzie waliojitunza, huku umri ukizidi kumtupa mkono hadi alipokutana na mm nikiwa hoi kimaisha lakini hakujali akasema nachotaka mm ni ndoa, ww usijali mi ntalipa gharama zote za sherehe hadi mahari ntakupa upeleke kwetu

Nilishangaa sana ndo watu wakaniambia huyo alijifanya single mom msaidie tu
Ndo nikamuoa kwa kuniwezesha kimaisha kama sharti langu..
.so hakuna kitu kama single mom ni ile hadithi ya sungura sizitaki mbichi hizi


hv kweli unaweza kumuongelea mkeo namna hii???? we utakua unatoa stori za kijiweni...hlf mtu anakuja kuuliza kwanini ndoa hazidumu... unaonyesha ulimwengu uko na mwanake ili utoke kimaisha....mfyuuuuuuu
 
mwanamke ndo anatakiwa kujitambua. Bila utashi wake mimba hauwezekani. Sioni suala la kumlaumu mwanaume. wasichana wengine wanabeba makusudi bila ya makubaliani na wanaume. matokeo yake wanskuja kuwalaumu wanaume.

Kweli kabisa
Huu ndio ukweli, hata mi wanaume hapa nawatetea
 
Hata kwa kufanya hivyo inadhiirisha mwanaume nae ameridhia mimba. Kwani ni bogus asiyejua nini anafanya na nini yaweza tokea!!!
Bado hujaelewa hoja ya mtoa mada. Msome tena vizuri. Kuridhia au kutoridhia kwa mwanaume hakufanyi mtoto atakayezaliwa awe na baba automatically ni hadi huyo mwanaume awe tayari kuwa baba.

It is simple logic mwanamke akibana watoto wa single mama hawatakuwepo. Pili hiyo mimba wewe mwanamke si unabeba peke yako au huwa mnasaidiana kubeba na wanaume?
 
Kazi
Kwa kweli siku hizi sijui nini kimewapata hawa mabinti wetu, wanazaa tu bila ndoa yaani siku hizi binti kumbebea mimba mpenzi/mchumba wanaona kawaida wengi wao wakiwa wanachuo.

Ukitembea mtaani unakutana na wasichana wana mimba kana kwamba wameolewa kumbe wako kwao ukienda vyuoni huko ndiko kuna balaa, mimba zimekuwa kama fasheni. Ni nani aliewaroga wale na sijui wamekula maharage ya wapi wale matokeo wanaishia kuachwa wale na kulea watoto wenyewe wakiwa na stress.

Hivi mmeshindwa kutunza usichana wenu mpaka mtakapofunga ndoa ndo mzae yaani unakuta mtu hata hujui historia yake kwao hupajui kisa kakwambia anakupenda na uongo mwingi unabeba mimba mkishazaa mnaishia kuachwa .

Kazi inabaki kupiga picha na kuweka FB na Instargram "I am single mother" kama kwamba kuna mtu anapenda kulea mtoto mwenyewe hivi mkikituliza mpaka mkaolewa mtapungukiwa nini. Kwanini umtie mzazi wako aibu kwa kuzaa kabla ya ndoa, mnasababisha watoto wa mitaani waongezeke.
Ipo
 
Back
Top Bottom