Mabasi yenye kiyoyozi ni hatari!

Mabasi yenye kiyoyozi ni hatari!

Dah jamaa kala za uso !!hahahaha!! Mkuu ungeuliza tu AC za magari zinafanyaje kazi ?! Alafu mada yako umetaka hadi TBS iwafikie?? Hahaha
 
BusAirConditionerTCD07AWorkingprinciple.gif


Mkuu nadhani ukiangalia hii picha unaweza kujua hewa inavyobadilishwa ndani ya gari hatuvuti ile ile ya ndani
 

Attachments

  • 1575970819386.png
    1575970819386.png
    69.3 KB · Views: 10
  • 1575970841793.png
    1575970841793.png
    24.8 KB · Views: 10
Duh mkuu unazungumza kitu cha ukweli kabisa, hivi majuzi nilipanda basi kutoka dodoma kwenda dar ni basi la heshama tu. Wakati wa kuondoka Vioo vilifungwa na ac tukawasha aisee hatari, nilistahamili masaa machache tu nikaamua kufungua dirisha bila ya kufanya hivyo sijui ingekuwaje.. Nikweli hili jambo limulikwe.. Tusilazimishwe kufunga madirisha.
Kinachoitwa maendeleo leo, basi ujue ni maondoleo!!!

Usafiri wa mabasi ya siku hizi yananikera sana!

Mabasi mengi hasa haya ya kichina namaanisha Yutong yamefungwa Air conditioner, watu wengi hawajui ufanyaji kazi wa hizi AC.

AC kazi yake sio kuingiza hewa mpya ndani ya chumba ama ndani ya gari bali kuipoza hewa hiyo hiyo unayoivuta.

Wenye mabasi hunikera wanaposema "abiria fungeni madirisha tumewasha AC" yaani maana yake tuendelee kuvuta hewa ya Carbon dioxide ambayo tumeishaipumua.

Hivyo safari nzima mnavuta hewa ile ile, hii ndo sababu ya watu kujisikia hovyo wakati wa safari.

Hata design yenyewe ya mabasi hayana ventilation ukiwa umefunga madirisha.

Hivi hawa TBS hawaoni ubora wa haya mabasi kweli!
 
Mkuu kwenye mchoro wako, hakuna new air intake, ni hewa hiyo hiyo inakuwa filtered then inarudishwa tena, kama afadhari pangekuwa na compressor ya kuingiza hewa mpya ndani. au basi kama ni air conditioner waweke ionizer ili kuingiza oxygen. Wajinga wamenipinga sana
BusAirConditionerTCD07AWorkingprinciple.gif


Mkuu nadhani ukiangalia hii picha unaweza kujua hewa inavyobadilishwa ndani ya gari hatuvuti ile ile ya ndani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe endelea kutuletea story zako za mikasi, hizi level wewe bado sana
Umaskini ni tatizo. Kuna dada mmoja kazini alinunua gari 3rd hand. Ile gari mfumo wake wa AC ulikuwa umeharibika.dada akawa anasema yeye hapendi AC sijui nini na nini.

but siku moja nikawa nmempa lift akawa anaenjoy sana kiyoyozi akajisahau hata wakati wa kushuka akasema "daah sasa make up yangu inaenda kuchujuka yoote huko nje kwa joto na wewe gari yako ilishanipumzisha"

Kumbe anapenda AC ila sababu ya umaskini anaponda kwa vile gari yake haina ndo anajifanya huwa hapendi AC. hii inaitwa kujifariji when you have problems

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni vyema ukashusha kioo kama upo kwenye zone ambayo ina hewa safi. Ni vyema ukafunga vioo ukatumia AC huku ukijivutia hewa yako uliyoipumua kuliko kuvuta moshi wa magari wenye hewa ya carbon monoxide
Mzee hebu kafanye utafiti kabla hujaleta mada mezan hapa.
Hv unafahamu vizuri mfumo wa ac unavyofanya kazi?
Kwahyo na wenye magari madogo pia wawe wanashusha vioo wakiwasha AC?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu hebu fanya kautafiti kadogo, hivi ukiwa kwenye ndege ambayo huzalisha hewa ya oxygen unavyojisikia humo ni sawa na unapokaa ndani ya gari au basi ambalo lipo sealed huku umewasha AC?
Sikubaliani nae sababu hewa inayoingia ni oxygen so ile wanayopumua abiria sio kwamba ita accumulate no.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
My JF kijiwe changu nakupenda sana, Unaweza kuanzisha Uzi kiroho safi kabisa lakini mazila utakayoyapata ukatamani mods waufutilie mbali

Nakumbuka nilianzisha mada hapa zamani kidogo aisee nilijichukia maana si kwa kuzodolewa huko halafu ulikuwa unatambaa kila ukifungua jf huo unao kuufuta nashindwa ikabidi niuedit nikaufuta lakini bado ukawa unatambaa nikaamua kuzira kuingia jf kwa siku 2.
 
Aisee...nmecheka pale mtu ambaye hajui halafu hajui kuwa hajui anapoonesha kuwa hajui kuwa hajui. Hujui mfumo wa AC unavyofanya kazi na ndo mana umekuja these stupid allegations. Umeona how people have attacked this dumb idea you had about ac.

Wewe endelea kutuletea story zako za mikasi, hizi level wewe bado sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom