toplemon
JF-Expert Member
- Mar 26, 2017
- 4,607
- 4,771
Kwasababu saudi arabia 100% ni muslimSasa hiyo ni bendera nchi inaweka verses za dini! Je wasioabudu hiyo dini wataiheshimu hiyo bendera kweli!?
Kwasababu saudi arabia 100% ni muslimSasa hiyo ni bendera nchi inaweka verses za dini! Je wasioabudu hiyo dini wataiheshimu hiyo bendera kweli!?
Ni kama kusema mikuki inayowekwa kwenye bendera ni ugaidi halafu acha chuki dhidi ya imani za wengine hii tabia haifai ni chafuHuo upanga ni ishara ya ugaidi kuhusu maandishi tuwasubiri wavaa vipedo
Hata mm nashangaa sana au ndo mkuki wa nguruwe??Na ule mkuki kwenye nembo ya Tanzania ya nini??
Je na ile bunduki kwenye bendera ya msumbiji je??
Je upanga kwenye bendera ya angola je??
Mkuu hilo neno 'Saud ' si jina la familia inayotawala hilo taifa baada ya Al Saud kushinda vita vya wenyewe kwa wenyewe na kuiteka miji ya Mecca na Madina ndio nchi ikaitwa Saud Arabia? Je kabla ya hapo nchi hiyo iliitwaje?Yanatamkwa, La ilaha illaLlah Muhammadan Rasulullah yakimaanisha HAPANA MOLA APASAE KUABUDIWA KWA HAKI ILA ALLAH NA MUHAMAD NI MTUME WAKE.
Panga zile na Dhabi ni kama court of arms yetu sisi
SureAcha kuharibu mada za watu, hivi huwezi jifunza kitu na kukaa kimya mpaka uchakure chakure ka kuku anayetaka kutaga?
Huo upanga ni ishara ya ugaidi kuhusu maandishi tuwasubiri wavaa vipedo
Jambia wanalitukuza na kuliabudu lakini vitani hawaendi na jambia wanatafuta bunduki iliotengenezwa na wanaowaita wamagharibi.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] punguza jazbaNA MSALABA NI MAANA YA USHOGA KUHUSU ALAMA YA YESU TUNAWASUBIRI WANAOANGALIA MOVIE
Adhabu ya mzinifu ni kukatwa ub**Salamu kwenu Wakuu...
Wajuzi ningependa kufahamu maandishi yaliyopo kwenye bendera ya saudia arabia yanazungumzia nini hasa.
Naona kuna upanga na maandishi flani ya kiarabu.
AsanteniView attachment 1079275
kuhusu uhuru wa kuabudi Saudi Arabia haupoHayo maneno yana ashiria kwamba saudi arabia ni secular state. Hata hivyo, secularism haimanishi kwamba hakuna uhuru wa kuabudu. Ikumbukwe kwamba hata kipindi cha mtume kulikuwa na secular state ya dola ya waislamu ambayo ndani yake kulikuwamo wayahudi na waliruhisiwa kuabudu dini zao so long as hawafungamani na washirikina.
Kuhusu suala la ugaidi ni suala pana sana, hali hitaji mihemko kulijadili kwasababu mi naweza sema kila nchi ni gaidi kama na ukiniul8za kwann nitakupa grounds zangu. Kwa hiyo tusikurupuke tu kusema taifa flani ni gaidi.
Halafu kumbukeni tunakaribia mwez wa ramadhani so tusibughudhiane tuweni wastaarabu tafadhali mana kuna mijitu humu ya ajabu sijui ndo islamophobia inawasumbua?
je ndo mtume alivyofundisha hivyo??Hiyo ni nchi ya kiislam. You have to obey!
hebu acha uongo angalia ziara ya Pope Saudi Arabia uone maelfu ya wakristo waliopo huko.Kwasababu saudi arabia 100% ni muslim
Wewe unapenda nini Kati ya Ugaidi na Athari za huo UgaidiWatu wanauogopa na kuuchukia ugaidi kuliko athari zinazopatikana kwenye huo ugaidi.
Yale maandishi sio Quran. Si kila mahali palipoandikwa Kiarabu ni Quran.Sasa hapo si wanaikufuru Quran Tukufu..bendera ikichakaa wanaitupa au wanafanyaje? Maana nasikia Quran huwa haitupwi wala kuchomwa moto
Oya man, mkuki, ngao, au jembe na nyundo kwenye logo ya CCM ni ugaidi?Huo upanga ni ishara ya ugaidi kuhusu maandishi tuwasubiri wavaa vipedo
Sasa hiyo ni bendera nchi inaweka verses za dini! Je wasioabudu hiyo dini wataiheshimu hiyo bendera kweli!?
Yale maandishi sio Quran. Si kila mahali palipoandikwa Kiarabu ni Quran.