Maandishi yaliyopo kwenye bendera ya Saudia

Maandishi yaliyopo kwenye bendera ya Saudia

Troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Posts
20,828
Reaction score
40,633
Salamu kwenu Wakuu...

Wajuzi ningependa kufahamu maandishi yaliyopo kwenye bendera ya saudia arabia yanazungumzia nini hasa.
Naona kuna upanga na maandishi flani ya kiarabu.

Asanteni
FB_IMG_1556029977859.jpeg
 
Yanatamkwa, La ilaha illaLlah Muhammadan Rasulullah yakimaanisha HAPANA MOLA APASAE KUABUDIWA KWA HAKI ILA ALLAH NA MUHAMAD NI MTUME WAKE.
Panga zile na Dhabi ni kama court of arms yetu sisi
Sasa bwana yohana, kule kukatwa kiganja, kunyongwa kupigwa mawe, kukatwa kichwa n.k ukifanya makosa ni nje nje?
 
Yanatamkwa, La ilaha illaLlah Muhammadan Rasulullah yakimaanisha HAPANA MOLA APASAE KUABUDIWA KWA HAKI ILA ALLAH NA MUHAMAD NI MTUME WAKE.

Panga zile na Dhabi ni kama court of arms yetu sisi
Sasa hiyo ni bendera nchi inaweka verses za dini! Je wasioabudu hiyo dini wataiheshimu hiyo bendera kweli!?
 
Sasa hapo si wanaikufuru Quran Tukufu..bendera ikichakaa wanaitupa au wanafanyaje? Maana nasikia Quran huwa haitupwi wala kuchomwa moto
 
Watu wanauogopa na kuuchukia ugaidi kuliko athari zinazopatikana kwenye huo ugaidi.
 
Mkuu
Umenifanya nikenue meno tuuuu
Acha kuharibu mada za watu, hivi huwezi jifunza kitu na kaa kimya mpata uchakure chakure ka kuku anayetaka kutaga?
Jf kuna watu wa ajab sana, yan mtu hajui ktu hata yan lkn kivuruge tuuuuuuuuu
 
Sasa hapo si wanaikufuru Quran Tukufu..bendera ikichakaa wanaitupanau wanafanyaje? Maana nasikia Quran huwa haitupwi wala kuchomwa moto
Mkuu unashangaza sana yani.
Mpaka dakika hii nacomment mdogo bado uko wazi tuu
 
Kwanza jifunze kuwa saudia arabia n secular state or non one
Sasa hiyo ni bendera nchi inaweka verses za dini! Je wasioabudu hiyo dini wataiheshimu hiyo bendera kweli!?
Alaf Unakuja kumalizia kujifunza
Je hayo maneno n Verse ya din au laa.
Ukipata majib,unajenga hoja.

Jf ina watoto wa facebook siku hzi au
 
Kwan kuna Qur'an kwny hyo bendera, great thinker wa jf wwHebu penda kujifunza zaid kuliko kudakia dakia kila mada.
Mkuu kwa uelewa wangu hayo maneno kwenye bendera ni maneno ya Allah na yapo kwenye Quran. Labda kama navyoelewa sivyo basi uniambie hayo maneno wameyatoa wapi?
 
Back
Top Bottom