DR HAYA LAND
JF-Expert Member
- Dec 26, 2017
- 32,357
- 83,338
huyo anawachora, amefanya maksudi
Awe makini na ajitahidi kutumia akili , Mimi nipo DSM watu wanaendelea na starehe
huyo anawachora, amefanya maksudi
amna huyo mwenzetu anawachora tu, si unaona video zimepaukaAwe makini na ajitahidi kutumia akili , Mimi nipo DSM watu wanaendelea na starehe
amna huyo mwenzetu anawachora tu, si unaona video zimepauka
Mabango ya nini dunia nzima inajuwa wanataka nini??? Si mnazuia watu Airport sasa hilo bango watapita nalo wapi?Waandamanaji wa tanzania hawajui hata cha kufanya ...kila maandamano ni rahisi kukamushwa kwa sababu hawatamki kitu chochote chenye kuashiria maandamano ya siku husika ....hakuna mabango yenye tarehe wala vipaza sauti
Ungana na vijana kuipambania nchi
RabaikaUpdates za maandamano yasiyo na kikomo Tanzania.
Twende pamoja
View attachment 3520635
Mbagala tarehe 25 Desemba 2025 saa 1 jioni
View attachment 3520636
Kawe tarehe 25 Desemba 2025 saa 2 usiku
Taarifa za maeneo mengine ya nchi zinafuatiliwa na zitapostiwa hapa
Teyari?Kimenuka!
Wanafikiri wao ndio watapanga ratiba maandamano yawe lini na wapi!.This is movement haina kikomo wala kipimo inakuja tu kila kitu at right time
Mkuu unafaidika vipi na uwepo wa maandamano hapa Tz?.Wanafikiri wao ndio watapanga ratiba maandamano yawe lini na wapi!.
Kutokuwa na uwezo juu ya maandamano kunawapa mchecheto mkubwa
Usilinde uhai wako bali ukiulinda utaangamizwa,Linda haki ya uwapendao utaishi milele,ikiwezekana jilipue popote alipo top leaders ,angamiza chawa wa ccm na viongozi wake kama sisimizi maana hao si binadamu utapata thawabu kwa Mungu wetu mtakatifuMkuu unafaidika vipi na uwepo wa maandamano hapa Tz?.
We don't play these types of gamesUsilinde uhai wako bali ukiulinda utaangamizwa,Linda haki ya uwapendao utaishi milele,ikiwezekana jilipue popote alipo top leaders ,angamiza chawa wa ccm na viongozi wake kama sisimizi maana hao si binadamu utapata thawabu kwa Mungu wetu mtakatifu
Uwa uvccm kama sisimizi maana hao si binadamuWe don't play these types of games
Unaishi jimbo gani huko StatesUmesikiliza waandamanaji wasemacho?
Wanataka marehemu wapewe familia wazikwe kwa stara
Watakuwa wamechoka na utawala, husikii namana watu wanavotekwa na kuingiliwa kinyume na maumbile? Watu wanaojali mauwaji yale siwangejiuzulu sasa hivi?? au wewe unaonaje mkuu??? Vaa koti la mtoto wa Almarhum Ali Kibao. Kuutetea huu utawala inahitaji uvue utu na uvae ngozi ya chui.Mkuu unafaidika vipi na uwepo wa maandamano hapa Tz?.
Huyo unayemjibu ni mmojawapo wa hilo genge haramu. Usihangaike naye.Watakuwa wamechoka na utawala, husikii namana watu wanavotekwa na kuingiliwa kinyume na maumbile? Watu wanaojali mauwaji yale siwangejiuzulu sasa hivi?? au wewe unaonaje mkuu??? Vaa koti la mtoto wa Almarhum Ali Kibao. Kuutetea huu utawala inahitaji uvue utu na uvae ngozi ya chui.
Kama kawaida yako ilivyo, unaniuliza swali la kipumbavu sana.Mkuu unafaidika vipi na uwepo wa maandamano hapa Tz?.