Mkubwa sanaaa yaan wanachanganyikiwa haijawai kutokea na watu wanawalia timing tu siku itapigwa kubwa kuliko hawataamin macho yao maana viherehere wa chama wote siku hiz wako kimya washaelewa kinachofuata ni nini maana itikad inayojegwa kwenye mioyo ya watu inakua kila siku kwa kasi ipo siku ya mlipuko inakuja maana kilichotokea mo29 hawana hamu unaua mtu watu wana mbeba wana muweka pemben na wanakufuata bipa hofu wala silaha wewe na silaha yako unaamua kukimbia ni itikad kali sana wanaogopa wakikumbukaWanafikiri wao ndio watapanga ratiba maandamano yawe lini na wapi!.
Kutokuwa na uwezo juu ya maandamano kunawapa mchecheto mkubwa
OKtoba 29 watu walidai miili??hizi video ni mwezi sasa zinarudiwarudiwa na kuwekewa vitarehe vipya
Updates za maandamano yasiyo na kikomo Tanzania.
Twende pamoja
View attachment 3520635
Mbagala tarehe 25 Desemba 2025 saa 1 jioni
View attachment 3520636
Kawe tarehe 25 Desemba 2025 saa 2 usiku
View attachment 3520725
Kahama jioni ya tarehe 25 Desemba 2025
View attachment 3520729
Maandamano Tegeta 25 Desemba 2025 saa 2. Usiku
Taarifa za maeneo mengine ya nchi zinafuatiliwa na zitapostiwa hapa
hata Wakoloni walipokuja, kuna mababu waliosema hivyo!Njoo kula bia achana na usenge wa maandamano
Watu wanaenda kujenga viwanda kwenye sayari ya mars Karne hii , unaongelea zama za ukoloni...kula bia wewehata Wakoloni walipokuja, kuna mababu waliosema hivyo!
Mkuu jitahidi sana usiwe unaangukia tumbo unaweza kuwa compromised na wahuniWamepita hapa Bar kila nikitaka kuwafata naanguka hizi bia za leo sio poa kabisa🤣🤣