Maana yake huwa ni nini?

Nimeipenda Hiyo....kwako neno msamaha is price less but unaangalia kikubwa kakulewa ,and kabadilika
 
That's men....
Dah
 
Hahaha kunywa chai soon itakuwa ni luxury. Niache nikamate sukari yangu mapema
watajiju wanaopelekwa Paris sisi tunataka sukari tu.

nimeona video whatsapp nimecheka sana. muoaji anamuuliza kaka mahari shingapi, kaka anasema sukari tu. mwishoni anasema bora Dada yangu anaolewa tupate sukari 😀
shida sana.
 
watajiju wanaopelekwa Paris sisi tunataka sukari tu.

nimeona video whatsapp nimecheka sana. muoaji anamuuliza kaka mahari shingapi, kaka anasema sukari tu. mwishoni anasema bora Dada yangu anaolewa tupate sukari 😀
shida sana.
Hahaha eti bora tupate sukari
 
sasa mbona nikisemaga wanaume wa kiafrika ni wa hovyo nashambuliwa !! 😀 😀

eti ukitaka kuombwa msamaha tafuta mzungu. jamani!!!
Ha ha ha ukisema tena ntakua upande wako, make leo nimeona live wakijisema
 
hata mi niko hivyo,
 

NIMPENDENANI, nimekuelewa hadi umenikumbusha machungu. Wakati nasoma hii comment yako, tena kwa muda mrefu sana, ni kama nilikuwa namsikia yule mwanamke niliyegombana naye... nina miaka mitatu sasa sina uhusiano wowote wa kueleweka ni kama aina fulani ya karma.

Kuna ile debate kuwa binadamu anabadilika au habadiliki, I hope utakuwa umeshaisikia, mimi natarajia kuwa better kwenye hiyo next relationship. Kwa kifupi nimejifunza the hard way kuheshimu wanawake
 
Pale ambapo umbea na ufukunyuku inapokuwa sehemu ya maisha yako bila kujali nani anateremsha huo umbea basi mwanaume hawezi kuendekeza upuuzi wa namna hiyo. There is a lot more at the stake.

It's until then when you start to know your jurisdiction and limits is when you start to use your brain
 
Kweli mi mwenyewe cjui ina mana gani mtu ufanye kosa badala uombe msamaha unataka uombwe wewe mh!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…