Nini kinapelekea hii tabia na dawa yake ni ipi?

Nini kinapelekea hii tabia na dawa yake ni ipi?

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Posts
72,430
Reaction score
191,695
Kuna hii tabia ya watu walio kwenye mahusiano ya muda mrefu. Mnakuwa mko poa kabisa hamna mikwaruzano baina yenu, mnapendana tu!

Ila kunakuwa na mtu ambaye mpenzi wako ghafla anakuwa anamu entertain tu wanachat muda mwingi ndani ya siku na saingine wanaflirt chat kabisa.Huyu mtu huwa wa jinsia pinzani na huchipukia ghafla tu katikati ya uhusiano wenu na kujifanya anajua ku care. Aidha ni office mate wake ama wamekutana tu katika mazingira tofauti tu. Unakuta wanachat muda mrefu kuliko hata anavyochat na wewe Mume au Mke wake!

Unaanza mashaka then unauliza hiko ni nini na agenda yake unaambiwa unawasiwasi tu wa bure anajitetea huyo mtu ni rafiki just jiamini tu mpenzi wangu acha ku stress. Unakuta swala hilo linakuboa kila siku unamchana ila mwenzio ndio haelewi kabisa yani ndio anaanza na kulalamika kuwa mbona unaanza kumpangia watu wa kuchat nae sasa. Ina maana awe anachat na watu unaotaka wewe tu? au akupe simu yake asiwe na simu kabisa?

Msaada tutani hapo!!!
 
Kuna hii tabia ya watu walio kwenye mahusiano ya muda mrefu. Mnakuwa mko poa kabisa hamna mikwaruzano baina yenu, mnapendana tu!

Ila kunakuwa na mtu ambaye mpenzi wako ghafla anakuwa anamu entertain tu wanachat muda mwingi ndani ya siku na saingine wanaflirt chat kabisa.Huyu mtu huwa wa jinsia pinzani na huchipukia ghafla tu katikati ya uhusiano wenu na kujifanya anajua ku care. Aidha ni office mate wake ama wamekutana tu katika mazingira tofauti tu. Unakuta wanachat muda mrefu kuliko hata anavyochat na wewe Mume au Mke wake!

Unaanza mashaka then unauliza hiko ni nini na agenda yake unaambiwa unawasiwasi tu wa bure anajitetea huyo mtu ni rafiki just jiamini tu mpenzi wangu acha ku stress. Unakuta swala hilo linakuboa kila siku unamchana ila mwenzio ndio haelewi kabisa yani ndio kwanza anaanza kulalamika kuwa mbona unaanza kumpangia watu wa kuchat nae sasa. Ina maana awe anachat na watu unaotaka wewe tu? au akupe simu yake asiwe na simu kabisa?

Msaada tutani hapo!!!
Nipo naww popote pale alafu unachati ???????? Mama yangu !!!!. Iyo ya jiamin unajiamin mwisho unamegewa mzigo .......Chapa kibao akili zimkae , asubuh anakuomba msamaha.
 
Kwangu mpenzi wangu kunijibu tu unanipangia watu wa kuchat nao Ni kosa kubwa saana.

Kwa jibu hilo ulilopewa angalia pressure ya uulizaji ila kama uliuliza kistaarabu ukajibiwa hivyo, hiyo ni red flag.

Kama uliuliza kimakavu wewe utajua zaidi maana upo naye muda mrefu na muda wote.
 
Na usipoangalia huyo newcomer atavuruga uhusiano wa miaka mingi ... Alafu newcomer akishampiga miti anamuacha na demu anakurudia umsamehe ....
Yes ,, newcomer wao hua nikupiga anakaa naye miezi mitatu ivi keshapiga mzigo Mara 7-9 , alafu anamuacha ,, Demu anakuja kuomba msamaha !!
 
Nipo naww popote pale alafu unachati ???????? Mama yangu !!!!. Iyo ya jiamin unajiamin mwisho unamegewa mzigo .......Chapa kibao akili zimkae , asubuh anakuomba msamaha.
Kaka nishaongeaga nae ikafikia stage nikambutua na huyo jamaa nikamchimba biti.
Demu akawa kama ameacha hio tabia kwa muda ila sasa juzi tu amehamishwa kikazi mkoa tofauti na kabla hajaondoka niliweka spy app katika simu yake. Huwa simuamini mwanamke hasa akiwa mbali na upeo wa macho yangu.
Naona taratibu wameanza tena ule mchezo wao wa kuchat ila bado hajasanuka kama ninaona maana kuna kipindi alijua nimem spy nikaacha.
 
Piga chini, mazoea ya ******* hayo mzigo unaliwa. Wanawake wa siku hizi ni washenzi sana

Sent from my Nokia-tochi using JamiiForums mobile app
Sidhani kama ni suluhu ya tatizo mkuu, huwez kuvunja nyumba uliojenga kwa miaka mingi kisa ufa!
 
Kwangu mpenzi wangu kunijibu tu unanipangia watu wa kuchat nao Ni kosa kubwa saana.

Kwa jibu hilo ulilopewa angalia pressure ya uulizaji ila kama uliuliza kistaarabu ukajibiwa hivyo, hiyo ni red flag.

Kama uliuliza kimakavu wewe utajua zaidi maana upo naye muda mrefu na muda wote.
Niliuliza kikakamavu kaka, maana nilikuwa nshapanic
 
Na usipoangalia huyo newcomer atavuruga uhusiano wa miaka mingi ... Alafu newcomer akishampiga miti anamuacha na demu anakurudia umsamehe ....
Aisee hivi huwa shida inaeza ikawa ni nini hapo mkuu, maana namjali kwa kila kitu na hana anachokosa kwangu. Ila tayari kuna mchawi kaingilia penzi letu hapo na anajua kuwa demu yupo taken aisee. Kama kuongea ishafikia stage nimechoka, kuliwa hajaliwa bado ila nahofu tu haitakuwa ngumu kwa huyo kenge kunito.mbea kama akitaka maana nawajua wanawake walivyo na akili zao!
 
Aisee hivi huwa shida inaeza ikawa ni nini hapo mkuu, maana namjali kwa kila kitu na hana anachokosa kwangu. Ila tayari kuna mchawi kaingilia penzi letu hapo na anajua kuwa demu yupo taken aisee. Kama kuongea ishafikia stage nimechoka, kuliwa hajaliwa bado ila nahofu tu haitakuwa ngumu kwa huyo kenge kunito.mbea kama akitaka maana nawajua wanawake walivyo na akili za
Ni tamaa tu mkuu hakuna kingine hapo we asiposikia mwache atarudi wakati huo keshabanjuliwa mpaka basi .. Majuto huwa ni mjukuu
 
Sidhani kama ni suluhu ya tatizo mkuu, huwez kuvunja nyumba uliojenga kwa miaka mingi kisa ufa!
Mh! Kwani ni mke au mpenzi? Shida kuu itakayovunja ndoa yangu ni kuibiwa utamu wangu, hapo bora nibomoe tu nijenge upya... (Japo ndoa bado sana)

Sent from my Nokia-tochi using JamiiForums mobile app
 
Mh! Kwani ni mke au mpenzi? Shida kuu itakayovunja ndoa yangu ni kuibiwa utamu wangu, hapo bora nibomoe tu nijenge upya... (Japo ndoa bado sana)

Sent from my Nokia-tochi using JamiiForums mobile app
Ni mpenzi wangu wa muda mrefu tu. Kwa life tumeishi pamoja amefikia level za mke sasa ila hainizuii kumuacha pia kama nikijiridhisha juu ya usaliti wowote.
 
Back
Top Bottom