Maajabu ya mjadala ITV, watu wote wana mawazo sawa

Maajabu ya mjadala ITV, watu wote wana mawazo sawa

ITV ya Leo si ile ya jana na juzi. Ninachopendea ITV siku hizi ni Isidingo the need, shamba shapeup, na ijue sheria! Basi!
inatakiwa mkumbuke ile ni biashara ya mtu kila mtu anaogopa hasara mimi naamini itv bado ni bora
 
Bora yule mwandishi wa gazeti lililofungiwa kidgo kajitahdi kubalance ila wengine daah mtu anaambiwa aeleze mafanikio na changamoto anaelezea mafanikio tu kusifia tu daaah inasikitisha inamaana PR hana changamoto zozote kwenye utawala wake daaaah ukuuu wa wilaya kweli unataftwa kwa nguvu zote bora hata niangalie kipima joto tu at least au nizime tu tv kabisa niangalie sibuka MicHeZO
 
ITV ilikuwa zamani sio sasa mkuu. wale wamechujwa ili wamsifu bwana mkubwa....

NAWEZA KUAMINI HILO KUNA JAMAA MMOJA NILIKUA NAMWONA SANA MULE YANK TU ILA SASA SIMWONI NA ALIKUA YUKO BALANCE SANA ANAPONGEZA NA KUPINGA PIA KM VITU HAVIKO SAWA ILA NAONA SASA HVIE WAME MTERMINATE😵
 
Vitakuwa vikaragosi vya uchwara. ITVwameambiwa ni lazima wawaweke au leseni yao itaota mbawa kwa miezi mitatu au sita. Chezeya dikteta uchwara weye!

KIPINDI: Malumbano ya Hoja
MAADA: Miaka miwili ya serikali ya awamu ya tano, nini mafanikio na changamoto?

Wachangiaji wote wanamsifu Magufuli, hakuna anayemkosa raisi. Wakuu, mimi ni mfugaji wa ng'ombe, hata ng'ombe huwa hawafikiri sawa. Unaweza ukataka kuwasagwa waende mbele lakini utaona kuna wengine wanaenda pembeni na wengi wanarudi nyuma, hiki ni kiashiria kwamba ng'ombe pia hutofautiana fikra na maamuzi.

Nashangaa kuona hawa wachangiaji wote wana mawazo sawa, je? watu hawa wametolewa wapi na ITV?
 
Mkuu si malumbano ya hoja bali malumbano uchwara ya kumsifia uchwara.

Nadhani wale jamaa huenda wameajiriwa ili kulipwa na ITV kuwa washiriki wa kudumu katika kipindi chao cha malumbano ya hoja
 
KIPINDI: Malumbano ya Hoja
MAADA: Miaka miwili ya serikali ya awamu ya tano, nini mafanikio na changamoto?

Wachangiaji wote wanamsifu Magufuli, hakuna anayemkosa raisi. Wakuu, mimi ni mfugaji wa ng'ombe, hata ng'ombe huwa hawafikiri sawa. Unaweza ukataka kuwasagwa waende mbele lakini utaona kuna wengine wanaenda pembeni na wengi wanarudi nyuma, hiki ni kiashiria kwamba ng'ombe pia hutofautiana fikra na maamuzi.

Nashangaa kuona hawa wachangiaji wote wana mawazo sawa, je? watu hawa wametolewa wapi na ITV?
Usiashangae sana wameandaliwa mkuu.
 
Ma ndezi kweli wamepangwa,Wanaongea pumba tupu.
Jingine linasema wingereza kwa siku wanakufa watu elfu tano.
Aibu taifa linageuka la mandezi
Leo nimejionea maiti ambazo hazijitambui kumsifia sijonze yaani elimu hakuna kabisa na exposure zero yaani tanzania kam ni watu wa leo kwenye malumbano ya hoja hatutafika popote
 
Mkuu si malumbano ya hoja bali malumbano uchwara ya kumsifia uchwara.
Ni ukweli baada ya kuona sijonze maji yako shingoni sasa Itv inafanya kila njia kuaandaa watu wa kutudanganya wananchi.ila wenye akili tunajua hatudanganyiki na muda utaamua ni kama mwanamke aliyenasa mimba miezi ya mwanzo hupenda kuvaa manguo asijulikane lakini kadri miezi inavyoongezeka tumbo nalo linakua hivyo sijonze hata aendelee kuhadaa watu tumbo litakua na watu hata wajinga wataelewa na itakua aibu kubwa kwake
 
Nadhani wale jamaa huenda wameajiriwa ili kulipwa na ITV kuwa washiriki wa kudumu katika kipindi chao cha malumbano ya hoja
Wanaboa sana hawa ITV we miaka yote wachangiaji wwooote ni wale wale.kila mada wanajua.kwani hamna watu wengine mpaka mlete mijitu ile ile kila siku?nilikua naangalia sana malumbano but siangalii tena sababu ya ujinga kama huu.we hata ile wiki ya wanawake eti nao wamo ni wachangiaji....unashindwa kusema kwakua ni wiki ya wanawake basi wachangiaji wawe wanawake tu!!ITV wameishiwa kila kitu.taarifa zao za habari hovyo,vipindi hovyo...kiufupi tumehama kuangalia ITV....tumehamia AZam.hata matangazo yamepungua sana ITV wasipoacha mambo ya kusifia serikali kwenye kila kitu bila kuweka uhalisia watafunga kituo kile
 
kipindi hakiwezi nyumbulika kukawa na mawazo tofauti ikiwa kila wiki wanakija wachangiaji walewale mfano huyu babu mapengo
 
Nilivyoona tu mada itamzungumzia Pombe nikachomoa nyaya zote za TV nikampa jirani yangu akafungia kwake akasepa kusikojulikana nadhani atarudi kesho jioni
 
Wanaboa sana hawa ITV we miaka yote wachangiaji wwooote ni wale wale.kila mada wanajua.kwani hamna watu wengine mpaka mlete mijitu ile ile kila siku?nilikua naangalia sana malumbano but siangalii tena sababu ya ujinga kama huu.we hata ile wiki ya wanawake eti nao wamo ni wachangiaji....unashindwa kusema kwakua ni wiki ya wanawake basi wachangiaji wawe wanawake tu!!ITV wameishiwa kila kitu.taarifa zao za habari hovyo,vipindi hovyo...kiufupi tumehama kuangalia ITV....tumehamia AZam.hata matangazo yamepungua sana ITV wasipoacha mambo ya kusifia serikali kwenye kila kitu bila kuweka uhalisia watafunga kituo kile
nilikua mshabiki sana wa Itv kuanzia kesho nahamia azam Tv
 
Kiukweli Itv jaribuni kuona ukweli kwa kifupi mngetafuta watu wenye upeo wa hali ya juu badala ya watu hawa kila siku kama huyo mapengo sijui au sijui raisi wa bao nk mimi sioni hiyo superbrand mnayojivunia
kipindi hakiwezi nyumbulika kukawa na mawazo tofauti ikiwa kila wiki wanakija wachangiaji walewale mfano huyu babu mapengo
 
KIPINDI: Malumbano ya Hoja
MAADA: Miaka miwili ya serikali ya awamu ya tano, nini mafanikio na changamoto?

Wachangiaji wote wanamsifu Magufuli, hakuna anayemkosa raisi. Wakuu, mimi ni mfugaji wa ng'ombe, hata ng'ombe huwa hawafikiri sawa. Unaweza ukataka kuwasagwa waende mbele lakini utaona kuna wengine wanaenda pembeni na wengi wanarudi nyuma, hiki ni kiashiria kwamba ng'ombe pia hutofautiana fikra na maamuzi.

Nashangaa kuona hawa wachangiaji wote wana mawazo sawa, je? watu hawa wametolewa wapi na ITV?
Sasa kama.hakuna mabaya wapinge nn?? Raisi anachapa kazi sasa kwanini wasimpongeze?? Kama wewe huoni kazi nzuri ya raisi magufuli basi ina matatizo maana sio bure na kama hauna matatizo basi wewe utakua mdau wa chama kileee cha kwao baya zuri na zuri baya. Kwaheri saccos raisi kawabana hamna pa kuhemea hahaaa
 
Kimsingi ITV hajitathimini na haina ubunifu hata kidogo. Haiwezekani ikaendelea kuwaaliki watu wale wale wenye upeo finyu wa uchmbuzi wakategemea watafanya uchmbuzi wakukidhi katika mada ya tathmini kama ya leo. Kipindi cha malumbano ya hoja cha leo hakikuwa na hoja yoyote wala malumbano!
 
Hoja zipo Citizen TV tu walejamaa Kama ni kukosoa wanakosoa kweli had unafurahia hapa kwetu yamebaki maigizo
Getting yourself hurt to impress your boss pathetic ideas
Shida kubwa ya watanzania tunafundishwa unafiki kuanzia ngazi ya familia.
 
Back
Top Bottom