Maajabu ya mjadala ITV, watu wote wana mawazo sawa

BABA TUPAC

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2015
Messages
1,392
Points
2,000

BABA TUPAC

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2015
1,392 2,000
KIPINDI: Malumbano ya Hoja
MAADA: Miaka miwili ya serikali ya awamu ya tano, nini mafanikio na changamoto?

Wachangiaji wote wanamsifu Magufuli, hakuna anayemkosa raisi. Wakuu, mimi ni mfugaji wa ng'ombe, hata ng'ombe huwa hawafikiri sawa. Unaweza ukataka kuwasagwa waende mbele lakini utaona kuna wengine wanaenda pembeni na wengi wanarudi nyuma, hiki ni kiashiria kwamba ng'ombe pia hutofautiana fikra na maamuzi.

Nashangaa kuona hawa wachangiaji wote wana mawazo sawa, je? watu hawa wametolewa wapi na ITV?
 

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,246
Points
2,000

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,246 2,000
KIPINDI: Malumbano ya Hoja
MAADA: Miaka miwili ya serikali ya awamu ya tano, nini mafanikio na changamoto?

Wachangiaji wote wanamsifu Magufuli, hakuna anayemkosa raisi. Wakuu, mimi ni mfugaji wa ng'ombe, hata ng'ombe huwa hawafikiri sawa. Unaweza ukataka kuwasagwa waende mbele lakini utaona kuna wengine wanaenda pembeni na wengi wanarudi nyuma, hiki ni kiashiria kwamba ng'ombe pia hutofautiana fikra na maamuzi.

Nashangaa kuona hawa wachangiaji wote wana mawazo sawa, je? watu hawa wametolewa wapi na ITV?
Vipi Rais wa bao na yule Askari mstaafu mwenye mapengo yupo? kwani huwa hawakosi kila mada anajua
 

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,246
Points
2,000

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,246 2,000
KIPINDI: Malumbano ya Hoja
MAADA: Miaka miwili ya serikali ya awamu ya tano, nini mafanikio na changamoto?

Wachangiaji wote wanamsifu Magufuli, hakuna anayemkosa raisi. Wakuu, mimi ni mfugaji wa ng'ombe, hata ng'ombe huwa hawafikiri sawa. Unaweza ukataka kuwasagwa waende mbele lakini utaona kuna wengine wanaenda pembeni na wengi wanarudi nyuma, hiki ni kiashiria kwamba ng'ombe pia hutofautiana fikra na maamuzi.

Nashangaa kuona hawa wachangiaji wote wana mawazo sawa, je? watu hawa wametolewa wapi na ITV?
Vipi Rais wa bao na yule Askari mstaafu mwenye mapengo yupo? kwani huwa hawakosi kila mada anajua
 

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
19,933
Points
2,000

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
19,933 2,000
KIPINDI: Malumbano ya Hoja
MAADA: Miaka miwili ya serikali ya awamu ya tano, nini mafanikio na changamoto?

Wachangiaji wote wanamsifu Magufuli, hakuna anayemkosa raisi. Wakuu, mimi ni mfugaji wa ng'ombe, hata ng'ombe huwa hawafikiri sawa. Unaweza ukataka kuwasagwa waende mbele lakini utaona kuna wengine wanaenda pembeni na wengi wanarudi nyuma, hiki ni kiashiria kwamba ng'ombe pia hutofautiana fikra na maamuzi.

Nashangaa kuona hawa wachangiaji wote wana mawazo sawa, je? watu hawa wametolewa wapi na ITV?
Anzisheni stesheni yenu mjikusanye mabavicha yote yanayopenda kupinga na kubishana kila siku.
 

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
7,259
Points
2,000

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
7,259 2,000
Mleta mada unafuga mbuzi wewe kuwa mkweli tu,hiyo ndiyo tabia yao,hata Yesu hakuwa akiwapenda kiviile! mfano katika kundi lake mbuzi alikuwa Yuda tu ambaye aliishia kujinyonga mwenyewe.
 

Forum statistics

Threads 1,380,964
Members 525,922
Posts 33,784,602
Top