Maajabu ya mjadala ITV, watu wote wana mawazo sawa

Maajabu ya mjadala ITV, watu wote wana mawazo sawa

Mmoja tu alijiita Mwalimu lakini wengine walikuwa wanafanya kampeni na wengine wakikuwepo tu kusema! Cha ajabu ni kwamba wengine wakati wa kikwete walikuwa wanaongea kama leo!! Ok
 
Hivi kuna watu bado mnafuatilia Malumbano ya hoja au kuangalia ITV for that matter?! Watu mna roho ngumu ajabu!!
 
Haujazidi unafiki wa yule jamaa aliegundua tunahitaji katiba mpya juzi baada ya kuikataa kwa miaka zaidi ya 15 alipokuwa mbunge na waziri. Na yule mwingine aliyegundua umuhimu wa katiba mpya baada ya kukatwa kugombea URAIS.
Sijui tukimbilie wapi, maana kote wamejaa haohao.
Wasaka tonge hao..


Wote ni wakunyongwa,wanacheza na akili za watu wajinga.
 
Ha ha ha!! Kunawazee wawil huwa hawakosag yule rais wa bao tz, na yule mzee mstaaf wa police, wale ndo walinifanya niamin kwamba age is just a number....[emoji16][emoji16]
 
Yule jamaa sidhani kama alikua anakijua alichokua anakiongea na kuaminisha kwa msisitizo
 
Kunaujnga unaendelea nchi hii atari sana,seem ya kukemea tunasifia na hii yote ni hofu alyoijenga magu kwa watanzania wanaogopa kukosoa wasje pgwa risas kama wengne tunavoshudia
 
Nadhani msemaji wa serikali atatoa tamko kuwa mada ya leo ni ya kichochezi.
 
Yule jamaa sidhani kama alikua anakijua alichokua anakiongea na kuaminisha kwa msisitizo

ITV wangekuwa na Kipimo / Kifaa ' maalum ' cha kuwapima ' akili ' Wahudhuriaji wa Malumbano ya Hoja kila Alhamisi nadhani ingesaidia mno tofauti na ilivyo sasa.
 
Kila siku wale wale,wazee,washamba washamba mawazo yameshaenda jioni tayari
 
ITV wangekuwa na Kipimo / Kifaa ' maalum ' cha kuwapima ' akili ' Wahudhuriaji wa Malumbano ya Hoja kila Alhamisi nadhani ingesaidia mno tofauti na ilivyo sasa.

Ukiwa na akili timamu unapigwa chini, lengo ni hawa hawa wenye akili za kushikiwa.
 
Hoja zipo Citizen TV tu walejamaa Kama ni kukosoa wanakosoa kweli had unafurahia hapa kwetu yamebaki maigizo
Getting yourself hurt to impress your boss pathetic ideas
 
Back
Top Bottom