Maajabu ya mjadala ITV, watu wote wana mawazo sawa

Maajabu ya mjadala ITV, watu wote wana mawazo sawa

Iko hivi wazee. Kile kipindi kiliandaliwa maalum kusifia utawala wa Magu baada ya miska miwili. ITV walikiandaa kushirikiana ma polepole. Ndio maana uliona wawakilishi wa ccm ndio walijaa pale. Makatibu wa uvccm, mawakili na wsnasheria wa ccm ndio wamejaa pale.
Nani alimsikia Bahati Alex wakati wa kufunga kipindi? Alisoma messsge kutoka kwa rais kwamba naye alikuwa anafuatilia kipindi. Aha,! Hivyo mjiongeze.
Ila nimshauri mh rais hivi: kupongezwa na wanaccm wenzake is a non-issue. Si habari hiyo. Everybody expects that. Infact wengi wao wanatokwa mapovu ya kupongeza kwa sababu wameshaujua udhaifu wa Mh rais. Kwamba mpongeze na kumsifia sifia uule.
Namshauri mh rais aache kabisa huu utaratibu wa kuteuwa watu tu eti kwa sababu wanamwimbia mapambio! Arudi kwenye ule utararibu wa kuxingatia weledi na taratibu za utumushi wa umma katikauteuzi. Hawa watu wanakupasifa za uongo mh rais. Watakuponza!
Nakubaliana na wewe. Wengine tumesema muda mrefu kwamba ITV na magazeti ya IPP ghafla yamebadilika. Kumbuka kulikuwa na mvutano fulani kati ya Bashite na vyombo vya habari vya Mengi. Hapo katikati pengine kuna jambo limefanyika ndipo yakatokea haya mabadiliko ya ghafla. Ma vendor wanadai gazeti la Nipashe limeanza ku drop kwenye mauzo (sina uhakika).

tafakuri yetu tunaweza kuipanua kidogo. Alialikwa mzee Simbeye kuzungumza kwa niaba ya wafanyabiashara (bila shaka). Huyu ni mtu ambaye yuko karibu na Mengi. Alivyokuwa akiongea, ukimtazama usoni ni kama wakati mwingine alikuwa akizungumza mambo ambayo hata yeye mwenyewe hayaamini! Sekta ya biashara ina changamoto nyingi mno, lakini mzee huyu alionyesha kama mambo ni barabara mno! Sasa ukija kwa wachangiaji ilikuwa aibu kabisa kwa kweli..Ni kushusha hadhi ya kituo cha tv na kipindi chenyewe. Na kwa mwendo huu labda iwe u super brand huwa unanunuliwa, vinginevyo kituo kinachungulia kaburi kwenye content. Ninaunga mkono hoja yako kwamba hawa watu walikuwa wameandaliwa!
 
Imekuwa zidumu fikra za mwenyekiti nchi hii haitakaa iendelee kama vichwa ndio hivyo
Kwana fikira za Mwenyekiti zina ubaya gani? Ufisadi hataki, nyie mlichukuwa Fisadi Kuu sasa naona mnamnyemelea Fisadi Kubwa. Hataki ukabila, nyie mmeshindwa Nassari anataka Jamhuri ya Ngarenarouru. Jerry alisema Wabunge wawili wanaishi kivyao. Zidumu!!
 
Kwana fikira za Mwenyekiti zina ubaya gani? Ufisadi hataki, nyie mlichukuwa Fisadi Kuu sasa naona mnamnyemelea Fisadi Kubwa. Hataki ukabila, nyie mmeshindwa Nassari anataka Jamhuri ya Ngarenarouru. Jerry alisema Wabunge wawili wanaishi kivyao. Zidumu!!
Hata za kuzuia mikutano ya sisa Hata ya kuvunja nymba za watu kimara hata za kuzuia nymba zilizopo airport mwnz zisibomolewe hata za kuwaweka ndani wanasiasa hata kupiga watu risasi hata kufungia magazeti kweli mapenzi mabaya hata kusema hawa ndio walionipa uraisi nchi mzima wapiga kura wapo mwnz tu tafakali
 
Ndo maana tunashauriwa kupambana na hali zetu. Hakuna kwa kukimbilia - tulikokuwa tunakutegemea ndo wanafiki wakubwa wanakimbilia.
TUMETELEKEZWA.

"pambana na hali yako" ni kauli ya kishenzi mno, na haipaswi kushabikiwa hata kidogo.
Ni kauli inayohamasisha ubinafsi,na kuua kabisa ari na umoja wa kitaifa.Kauli kama hizi zinafanya tuache kupambana na mifumo kandamizi inayoletwa na watawala.
 
Umejuaje kuwa sijawahi kwenda pale?
Unanifahamu?

Kama hujui tu, ukienda pale ITV kuna haya...
1/Kama wanakujua wewe msimamo wako ni mkali dhidi ya serikali kwa sasa hutaruhusiwa kushiriki.

2/Kabla ya Kipindi kwenda hewani kuna maangalizo maalum unapewa(Kuna mambo hutaruhusiwa kabisa kuyazungumza)

Achana nae huyo Mkuu ,sasa kama tuna chaguliwa cha kuongea ni kwa nini wanakiita 'Malumbano ya hoja' ?...
 
Wachangie tu hakuna ban yoyote mkuu. Sababu Habari nyingi Itv hivi sasa sehemu kubwa ni maendeleo na harakati zinazofanywa na mh. Magu inawaboa sana Bavicha ndo mana wanaiponda Itv hivi sasa. Wanapenda kusikia zaidi habari za mapungufu ya serikali tu
Kuna maendeleo gani anayofanya huyo MTU?
 
Mheshimiwa Mengi kila Mara anakuwa mgeni mwalikwa pale ikulu kwenye shughuli mbali mbali unategemea nini ndiyo maana huwa sitazami tena ITV.
 
Kwa nini wewe hukwenda kuchangia au tuthibitishie Allende ukazuiwa tutakuelewa
 
wakosoaji wapo, lakini hawajiamini na kile wanachokikosoa,
wataanzaje kwenda ktk steshen kubwa kama itv kuzungumza vitu wasivyokuwa na uhakika navyo?
 
KIPINDI: Malumbano ya Hoja
MAADA: Miaka miwili ya serikali ya awamu ya tano, nini mafanikio na changamoto?

Wachangiaji wote wanamsifu Magufuli, hakuna anayemkosa raisi. Wakuu, mimi ni mfugaji wa ng'ombe, hata ng'ombe huwa hawafikiri sawa. Unaweza ukataka kuwasagwa waende mbele lakini utaona kuna wengine wanaenda pembeni na wengi wanarudi nyuma, hiki ni kiashiria kwamba ng'ombe pia hutofautiana fikra na maamuzi.

Nashangaa kuona hawa wachangiaji wote wana mawazo sawa, je? watu hawa wametolewa wapi na ITV?

Hawa ni walevi wa Maji ya Bendera ya kijani toka Lumumba street...!
 
Back
Top Bottom