Ndo maana tunashauriwa kupambana na hali zetu. Hakuna kwa kukimbilia - tulikokuwa tunakutegemea ndo wanafiki wakubwa wanakimbilia.Kwani hao unaowazungumzia wanatokea nchi gani ndugu?mie nimezungumzia Tanzania hii hii, ambayo msemaji WA chama tawala aliyezenguka nchi nzima kukusanya maoni ya wananchi ya kuunda katiba mpya leo hii anadai eti sio muhimu tena; Kama mwehu hivi sasa anatuhubiria "ukatiba" sijui ndo mdudu gani!!!
Tumekuwa Taifa la wanafiki.. Kuanzia magogoni mpaka kule kwetu Rubya
TUMETELEKEZWA.