Maajabu: Kuku jike lageuka kuwa jogoo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu: Kuku jike lageuka kuwa jogoo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crashwise, Nov 4, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    huko mkoani lindi kuku jike limegeuka kuwa jogoo licha ya hapo awali kubeba mimba mara mbili..sasa haya majabu duuh ndiyo maana yule shoga wa uk anataka tutambue haki zake pengine anajua iko siku kiongozi wa ngazi za juu kabisa hapa bongo atageuka kuwa jike..
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Habari za leo Crash?
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ni lindi au pwani kenya?
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    ngoja nikasikilize tena..
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    salama, habari za wikiendi..
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,067
    Trophy Points: 280
    Mbona BBC wamesema ni Pwani Kenya?
     
  7. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wikiendi itaanza saa 7 mchana, vipi Jiji limetulia (A-town)?
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Kuku kashika mimba, mweeeh
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Crashwise leo imekuwaje tena! Sasa mkuu, umekaa kwenye nyumba ya chuma au vioo? Kwa kusema kiongozi mkubwa kabisa wa nchi hii anaweza kugeuka shoga kwa imani ya shoga huyo wa UK, duuuuuuuh hapo simo.
     
  10. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Angizwe kwenye maajabu saba ya dunia
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,143
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kubali usikukubali! Kuku mwenye awamu 3 akiwa anatotoa vifaranga yake,lakini awamu hii ya nne akawatelekeza vifaranga wake na kuanza kuwa Jogoo na kuanza kuwika. Ni kuku wa mfugaji mkongwe wa mifugo Bw. Peter Bayya wa Kenya Wilaya Kilindi mtaa wa Timboli akiwa na umri wa 6yr ktk kazi yake ya ufugaji. Na hili limethibitishwa na Dr wa mifugo Bw.Cris Wanga. Source: BBCswahili.com
     
  12. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Mungu apishe mbali isije ikatokea kwa binadamu dume zima halafu baada ya muda linageuka kua jike!
     
  13. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mpaka mwaka 2020,viongozi wote wa afrika wanatakiwa wawe wanautamua U freemarson,na ushoga!
    Tofauti na hapo ni bakora tu.
     
  14. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    oNyie hamuwajui Kenya, wale jamaa huwa wanapenda kutoa taarifa za kizushi ili kuhanikiza macho ya duniya yaelekee Kenya ili ku-boost utalii wao.
     
Loading...