Maajabu: Eti hataki tufanye hadi nimuoe kwanza!

Maajabu: Eti hataki tufanye hadi nimuoe kwanza!

Ungelalamika kama angekataa kwenda kupima, na inawezekana ana wasiwasi na wewe mshauri mkapime mpate utulivu wa kweli.
 
Ajabu sio wewe kumtaka kabla ya ndoa? Hivi dunia bado inazunguka jua in 24 hours kweli? Manake nahisi kama inageuka kwa haraka sana kiasi kwamba watu wanalazimisha kuvunja sheria kuwe halali....
 
Ajabu sio wewe kumtaka kabla ya ndoa? Hivi dunia bado inazunguka jua in 24 hours kweli? Manake nahisi kama inageuka kwa haraka sana kiasi kwamba watu wanalazimisha kuvunja sheria kuwe halali....

wewe mbona umevunja sana hiyo sheria mamaaa...acha u-double standard!!!!
 
Wachangiaji wengi humu walianza ku-sex na wake/waume zao kabla ya Ndoa, lakini hapa ndio wa kwanza kumtupia mawe mleta hoja, typically unafiki!!

sure kamanda wangu...hawa wananinanga buree tu hapa kumbe ni unafiki tu mkuu!!!!!!
 
sasa mkuu nawe you have to wait.....

hahahaaaa....there is no room for me to wait huku sina uhakika kama hachepuki....mimi ndio wake lazima aji-expose kwangu nimuone na kumjua kiundani zaidi kabla sijachukua maamuzi magumu!!!!!
 
Sasa ukikuta kiwango kiko sawa. Na yeye akikuta kibamia si itakuwa balaa msifikirie nyie wanaume ndio wakuridhishwa tu hata sisi wanawake tunaviwango vyetu mbona ukinunua gari mpya huombi kujaribu mtangulize mungu aliyotaka kama unataka mafanikio
 
Mwambie ukweli kuwa huwezi kununua mbuzi kwenye gunia.
Mbali na hapo kijana ongeza juhudi za kimahaba ataachia tu. Sio lazma umwambie unataka ku "do" inaweza ikawa hugging kissing mwisho goooo...!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom